Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Batilda kwisha kazi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Isaac, Oct 27, 2010.

  1. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Anapogizwa kufanya kazi huwa hakosei hata kidogo. Huyu ni Mbowe na sasa hivi hapa viwanja vya relini Arusha amethibitisha hilo. Amepoteza yale matumaini kidogo aliyokuwa nayo Batilda Buriani kwani ameiteka vilivyo Arusha.
    Amini usiamini,watu ni wengi kiasi kwamba hata ukitema mate hayafiki chini. Baadhi ya shughuli zimesimama ikiwemo zile za biashara kwani watu wamejitokeza kwa wingi kumpa Shavu Lema. Dalili zinaonesha hapa tuna Mbunge wa 15 toka CHADEMA hadi sasa.
    Wadau tulioko Ar tushirikiane kuleta habari. Sina kamera ningeweka picha za kufa mtu.
     
  2. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Plz azim a kamera utuwekee picha. Akiona Kikwete ataanguka maana atatamani aje arusha tena
     
  3. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    picha mkuu
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    haha!

    Naskia JK kesho anakwenda Mbeya, Slaa anarudi Mwanza.

    JK akienda Arusha Zito anakwenda Mbeya.

    Mkwere mwaka huu analo.
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Hapo ndipo dili inakamilika.......JK sasa kabaki mwenyewe ataenda wapi na wapi baada ya makamanda wake wote kuingia mitini...........Hizo ndizo alama za wakati..
     
  6. c

    change123 Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi hata kampeni sifuratulii tena niko busy ku-study Historia ya chama tawala coming 2011.
    CCM wajiandae kuchukua seat no kwenye kambi ya upinzani, kwani akitoka no 1 chandema CUF atachukua then may be ccm....

    Rangi za Bendera ya chama Tawala
    NYEUSI
    Rangi hii inawakilisha WATU WA TANZANIA. Hii ni rangi ya wazawa asili wa nchi yetu. Ni rangi ambayo inabeba pia falsafa ya NGUVU YA UMMA.
    BLUU ISIYOKOZA (LIGHT BLUE)
    Hii ni rangi ya asili ya CHADEMA. Ni rangi ambayo inawasilisha HAKI. Lakini pia rangi hiyo inawakilisha BAHARI kama ishara ya maliasili/raslimaji na Muungano kati ya Tanganyika na Zanzibar.
    NYEUPE
    Rangi nyeupe inawasilisha UKWELI, UWAZI na AMANI. Huu ni msingi muhimu wa CHADEMA. CHADEMA ni chama ambacho kitasimamia uadilifu kwa njia ya demokrasia.
    NYEKUNDU
    Rangi nyekundu inawakilisha MASHUJAA. CHADEMA inathamini historia ya nchi yetu ambayo inawasilisha kumbukumbu ya mashujaa waliotupitisha katika michakato ya mbalimbali ya demokrasia na maendeleo ikiwemo harakati za kuondoa ukoloni. Rangi hii ni chimbuko la uzalendo wetu
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    kuna dada mmoja humu jf anaitwa zubeda ananikera sana

    jiitahidi ulete picha mkuu
     
  8. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Teh teh hehe Ee Mwenyezi Mungu asante sana kwa ukombozi wa taifa la Tanzania
     
  9. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    mkutano wa Mbowe Ar umeisha kwa amani . Nilihofu ule umati . Kamanda kamaliza . Lema ni mbunge tayari hamna ubishi
     
  10. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora angekuwa dada
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    msamehe bure.....kwani amefanyaje?
     
  12. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    jk atarudi tena arusha, we subiri utasikia
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    JK presha inapanda presha inashuka
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mbowe.JPG mikono juu.JPG lema na mbowe.JPG
     
  15. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh asante sana. nimesikia moyo umetulia tuuuuuuuuuuuuuuuuuuu. Mungu walinde viumbe wako waTZ. Nafunika uchaguzi na Damu ya Yesu
     
  16. T

    The King JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lau Masha kwisha kazi! :peace:

    Nyomiiiiiiii

    [​IMG]
     
  17. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mie kwa Zubeda ndiyo nimefika. Hata kama yeye ni dume basi amini usiamini ntatangaza ushoga maana hakuna binadamu aliyekamili.

    Hivyo Mkuu, angalia sana unapotaja jina la Zubeda wangu. I Love you Zubeda......:sorry:
     
  18. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    He !!! kumbe mbowe amekwenda Arusha basi Batilda ameshindwa
     
  19. A

    A Lady Senior Member

    #19
    Oct 27, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebanaaa enheee! Umeona nyomi hiyo????? God bless Tanzania.
     
  20. T

    The King JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na wewe unataka kuwa Bwabwa? :angry:
     
Loading...