Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Batilda katuma barua kwa rais kutaka kuacha ubalozi na kuja kugombea ubunge Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chief Of Protocol, Apr 7, 2012.

  1. C

    Chief Of Protocol Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JE NI NI KWELI BALOZI WA TANZANIA NCHINI KENYA H E ambassador batlida ataachia nafasi ya aliyoteuliwa na mheshimiwa rais kikwete kuwa balozi na kuja kugombea ubunge?


    ni kweli rais kikwete alijua balozi batlida atashinda kesi yake ndio mana alimteua kuwa balozi hapo kenye karibu na arusha?
     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Hawezi kuacha mafao kibao na marupurupu Nairobi na wala hawaulizwi na kufuatwa fuatwa na camera za waandishi. Huo ni uzushi tena live!
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Huo ni uongo unaokaribiana na u-lucifer. Kitaratibu hatakiwi kuacha kazi hadi pale chama chake kitakapothibitisha kuwa yeye ndio mgombea. Uteuzi wa ndani hata haufikiriwi utakuwa lini sababu hawajajua kama cdm itakata rufaa au la, Batilda akurupuke tu ku-resign? Uongo na uzushi mtupu
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Tehetehe si aje tu aone moto wa arusha! Atarudi na machozi kwa huyo rais wake
     
  5. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    kama umekosa chakuandika kwenye ukurasa huu wa siasa nenda kwenye udaku mkuu.
     
  6. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Hivi nyie mnaokanusha uwezekano wa Batilda kurejea Arusha, ndo kusema nyie ni wasemaji wa balozi huyo?
     
  7. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Join Date : 6th April 2012
    Posts : 2
    Rep Power : 0
    Likes Received0
    Likes Given0
     
  8. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    eh!
    hebu aje haraka......maana naona hajipendi
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    umeona eh?
     
  10. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kituko!!!!!!! Lakini kama anataka aje tu!! Avuiliwe hijabu kwenye box la kura kwa mara ya pili!!
     
  11. M

    Matumba Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhan Batrida awezi ata kidogo kugombea kwan anakumbuka kilicho mpata 2010.
     
  12. B

    BULOLE BUKOMBE JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    li

    Inasikitisha kuona mtu anachukulia Jf kama sehemu ya udaku na ndiyo maana watu wanapuuza mambo yote yanayoandikwa humu kwa kuamini kuwa kila kinachoandikwa humu ni ujinga jambo ambalo siyo kweli, hiyo thread ungeitoa siku ya wajinga wangekusapoti na siyo kupeteza muda na pesa za watu kusoma udaku wa balozi kuacha ubalozi na kutaka ubunge!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Hovyooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo.
     
  13. S

    Siasaniupendo Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kifungu kilichotumika kumvua Mh Lema Ubunge, Tanzania haina Rais anayetambulika kisheria. 2010 JK na ccm walimtukana Dr.Slaa, pia walieneza siasa za kibaguzi, tukiachana na rushwa ya fulana, vitenge na kofia.
    Dr.Batilda hana haja ya kuandika barua kwa JK, kisheria JK kapoteza sifa za Urais.
     
  14. M

    MAMC Senior Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah,Hawa watu walioletwa na mvua za Arumeru kweli wanatupa wakati mgumu wa kuchambua thread gani ni pumba na ipi mchele.au kuna mtu yuko behind this proriferation ya threads mbovu ili hili jukwaa lidharaulike??.
     
  15. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ubalozi unalipa kuliko ubunge
     
  16. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    bado anazo pesa za kuhonga akina mama na kuwanunulia vijana wa uswahilini mirungi,gongo na bhangi?!
     
  17. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Tunamsubiri kwa hamu apate ya mwaka 2010
     
  18. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    ni wewe umetuambia ktk kichwa chako cha habari.
    Then ndani ya hiyo habari unakuja kutuuliza sie ambao ulituambia mwanzo...wa Facebook utawajuwa tu
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    kazi kweli kweli!
     
  20. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hauhitaji kuwa na PHD kujua huu ni uongo, uzushi na ubabaishaji wa mleta thread.

    Kwanza kwenye heading yake ni kama anajua kila kitu wala siyo tetesi halafu huku ndani anatuuliza!!!''
     
Loading...