Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Batilda buriani hakuwa na jipya?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kilembwe, Sep 8, 2010.

  1. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jana nilikuwa naangalia kipindi kimoja katika kituo cha Televisheni cha TBC1 kiitwacho MCHAKATO MAJIMBONI, na jana walikuwa jimbo la Arusha mjini, niliwaona wagombea wote wa ubunge jimbo lile, alikuwepo Lema ( Chadema) Lyimo (TLP) , Salim (CUF) na yule bwana mdogo wa Chama cha Demokrasia Makini (CDM?), lakini ajabu sikumuona Mh Batilda Buriani Mgombea Ubunge kwa tiketi ya CCM. Nilijiuliza na napenda pia wana JF mnisaidie hili, je Buriani kutotokea pale hakuwa na taarifa, aliogopa kuulizwa maswali, alidharau au hakuwa na jipya la kuwaambia wana Arusha?
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ni wazi mkuu pamoja na kutkuwa na jipya ulimsikiliza Bwana Lema ? Hana mchezo . Batilda angeeishia kulia machozi jukwaani. Bora angemwachia Mrema matatizo yake. Batilda is a failure Doctor from the start.
     
  3. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ulimsimamia Phd yake nini?
     
  4. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Batilda Buriani ni waziri na Lema ni mtu wa kawaida,kwahiyo waziri asingevumilia mashambulizi ya mtu wa kawaida Lema
    Kwasisi tunayemjua Lema si mchezo mdomoni,ni kama mtu kameza cd za habari njema kwa watanzania
    .
     
  5. J

    Jafar JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Batilda aliingia mitini (period). Tunataka mdahalo wa wagombea uraisi (najua JK pia ataingia mitini kama kawaida).
     
  6. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wanaogopa midahalo kwa kuwa hawana sera. JK hathubutu kusimama jukwaa moja na Dk. Slaa. Usishangae Batilda kusepa.
     
  7. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nitachangia post October 31st Mungu Ibariki Tanzania.
     
  8. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Soma The Citizen page 4 ya leo. Batilda na CCM (Arusha) wanasema mdahalo sio sehemu ya mkakati wao kuwafikia wapiga kura! Like father like daughter!!
     
  9. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    ofcoz, hawa kijani bin manjano wote hawana jipya, mwaka huu hata wajaradie si ndo walimu hakuna cha tiki wala nini.
     
  10. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2010
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    lakini nilifurahishwa zaidi na yule jamaa wa TLP Bwana Max Lyimo alionyesha uwezo mkubwa.
    huyo lema alikuwa ni kujisifu tu sikuona lolote,
    kulikuwa na vibaraka wa kuharibu hali ya hewa pale lakini mwongozaji Shabani Kissu alijitahidi kusawazisha mambo
     
  11. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Ukiwa unaongoza kwa mbali usiende kwenye mdahalo, huo ndio ushauri wa watu wa PR. Angalia 1995 jinsi mdahalo ulivyo mharibia Mrema na kumpandisha Mkapa.

    UK mwaka 2010 mdahalo ulimharibia Cameron mpaka ikamsababaishia kushindwa kupata ushindi wa moja kwa moja mpaka kuingia kwenye coalition. Mwaka 1992 mdahalo ulimponza rais Bush pale aliposhambuliwa sana na Perot

    Kama ni underdog, mdahalo ni mzuri maana huna cha kupoteza na unaweza kurusha konde likamtoa mtu knockout.

    Nafikiri JK na baadhi ya wabunge wenye uhakika na nafasi zao wanalijua hilo. Hawataki kwenda kwenye matembezi yasiyo na umuhimu na wakateleza kwenye mvua na kuadhirika barabarani.
     
  12. J

    JokaKuu Platinum Member

    #12
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    Mkulima,

    ..umepatia 100%.
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Amesema alikuwa mluteri akangoja wee kupata mume hakuna aliyejitokeza akaja usatadh akamwoa huyo akahamia uislam.....sikujua hili kuwa akina mama hungojea kanisani waolewe
     
  14. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,097
    Trophy Points: 280

    Heshima kwako Mkulima,

    Mkuu nakubaliana na hoja yako 100%,Hapa ndipo ninapolipenda jamvi unakutana na vichwa haswa.
     
  15. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Is it not - Like father like samsingi yake?
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Jk anaweza aanguke tena
     
  17. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,097
    Trophy Points: 280

    Heshima kwako Ng'azagala,

    Mkuu mgombea wa TLP nimeshamsikiliza zaidi ya mara tatu kabla ya mdahalo nilishawahi kumzunguzia hapa jamvini ni aina ya watu wanaoweza kujenga hoja za maana na kuzitetea bila kutetereka.Inasikitisha sana wakati mwingine wagombea wenye akili si lazima washinde hasa kwenye nchi zetu changa zilizogubikwa na rushwa na uhoza wote unaoufahamu.

    Lema G anafaa sana kazi ya uMC harusi,mazishi na nk,ni aina ya wanasiasa wenye kukosa kipaji,uwezo na elimu ya kutosha.Ukimsikiliza vyema Lema alitamka bayana yeye ni mbunge tayari wengine ni wagombea.Maana yake haitaji kura kwakuwa tayari ni mbunge,wengine ni wagombea maana yake watahitaji kura za wapiga kura kwa kuwa wao ni wagombea.Si rahisi kugundua Lema kafanya kosa ikiwa ulikuwa ukiangalia mdahalo ukiwa na mtu unayemshabikia/unayemtaka.mwanasiasa mahiri hawezi kutamka maneno ya dharau kwa wapiga kura ilihali anajua kura zitapigwa mwezi October 2010 na anahitaji kura hizo ili awezekupata ubunge anaobwabwaja tayari keshaupata.Leo wapiga debe wa Mama Batilda Buriani na Maxmillan Lyimo wanaomba wananchi wampigie wagombea wao kwa maelezo mgombea wa CHADEMA hana haja ya kura zao kwasababu tayari ni mbunge.
     
  18. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    I beg to differ. It's not always entirely so. Jimmy Carter -- front runner in 1976 US Elections was not affected by mdahalo at all, in fact it destroyed Gerald Ford. This was also true with J.F. Kennedy in 1960 elections, the debate was catastrophic to Richard Nixon.
     
  19. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana nawe 100% JK akianguka kwenye mdahalo? Si ndo itakuwa finito! Na madudu ya EPA/Kagoda?Radr ndo yanaweza kumteremsha!
     
  20. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    ....asante mkuu kwa observation iliyotulia.....
     
Loading...