Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Batilda bado ajipanga kulinyakua jimbo la Arusha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee wa Rula, Nov 2, 2010.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Habari kutoka vyanzo vya kuaminika zinasema mgombea ubunge kwa jimbo la Arusha Mjini Dr. Batlida anajipanga kufungua kesi mahakani kupinga matokeo hayo ya uchaguzi huo ambao umempa uwakilishi mgombea wa CHADEMA Godbless Lema. Hivyo hali bado bado ni tete kwani baada ya jufanya fitna za kila aina na kushindwa sasa ushindi wao wanaamini upo mahakani ambako huko kila aina ya fitna itafanywa ili kuhakikikshwa ushindi huu wa jimbo muhimu unapokwa.
    Habari ndiyo hiyo, vuteni subira mtasikia.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    source?.....na hiyo tofauti ya kura ilitokeaje? mbona uongo unazidi jamani....khaaaa
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Marando yupo stand-by...hawataweza!
    Mambo ya kitoto hayo..
    Washaurini wasitafute aibu!
     
  4. d

    dotto JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    Kwa nini hakwenda tangia jana. Fisadi halafu analeta longolongo.. AMEshindwa kihalali..
     
  5. b

    bya New Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tutampiga mawe pamoja na kwamba mimi ni ccm :A S angry:
     
  6. I

    Incognito Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 3, 2008
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pole zake.Ushindi wa mezani huo wanatafuta.
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanajidanganya yaan na hapo Lema wamemuibia nguvu ya umma imeshndikiza
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wazee nawathibitishieni kuwa Lowasa jana alitinga na fuko la fedha tayari kumnunua Lema lakini ilishindikana, sasa mlango ulibaki ni huo na chanzo cha habari ni mtu wa karibu na Lowasa ambaye naye kama keshapeta nafasi ya ubunge kwa jimbo fulani hivi.
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Usimfiche mjomba, weka mambo hazarani...kwani nini bana!
    Kwa muda huu hakuna maana kumfichaficha mtu!
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wakati mwingine ni muhimu kulinda vyanzo mkuu kwa sababu fulani fulani lakini elewa hivyo, jana jamaa walitinga na 500ml kwa ajili ya kuhonga sasa iliposhindikana zinapelekwa mahakamani zikafanye kazi!!!!!!!
     
  11. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,066
    Likes Received: 3,605
    Trophy Points: 280
    amekula ya mbuzi ameota mapembe, atajuta,
     
  12. B

    Brandon JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimeipenda hiyo...
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Ukweli ni kuwa Dr. Batilda hana sababu ya kwenda kujidhalilisha mahakamani kwa sababu hana misingi ya kulalamikia chaguzi hiyo maana kila atakalolifanya la kuchakachua matokeo ya ridhaa ya wana-Arusha itamsumbua zaidi kisiasa huko tuendako.......Mkakati wake ni kujipanga upya kwa mwaka 2015 na wakati huo EL atakuwa amekwisha tupiwa virago vyake ndani ya CCM.............................................

    Tatizo la mahakama ni kuwa hata wakitengua uchaguzi hawana uwezo wa kumpa ubunge ila watarudisha kwa wapigakura haohao waliomkataa na hivi sasa anaelewa fika kuwa hawamtaki hata chembe sasa hizo purukshani za nini?
     
  14. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,001
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Hakuona nini kilitokea baada ya Lema kutangazwa mshindi?????????????? atakuja kumwongoza nani kama wanaarusha wamemkataaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, kwa nini lowasa asimshauri asubiri ili ampeleke jimbo la monduli 2015
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,207
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Kwa nini asiende kugombea kwao Somalia? Kwa nini hawa raia wa kigeni wanatuletea tabu sana hapa Tanzania hawana kwao?
     
  16. Bob_Dash

    Bob_Dash Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I'm very pleased kuona yule mwanamke kashindwa, kwanza hajui kuvaa, anavaa hovyo hovyo hata kwenye mikutano ya Kimataifa, aende zake kule hatutaki mambo ya kizamani miaka hii, KWISHNEI KIFO CHA MENDE !!!!!!!!!!
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Goooosh!!! Nani huyo?...Mungu wa Israel!
     
  18. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Dr mzima hajui kuna kushinda na kushindwa?
     
  19. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kwani huyu Batilda Burian ni mzaliwa wa nchi gani????Ina maana ana uhusiano na mkurugenzi wa Kampeni za CCM Bwana Kinana???
    Hebu tupasheni vizuri hapo?
     
  20. inols

    inols JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 281
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    na wasiwasi na PhD ya huyu mama, na kama angeshinda ningeshangaa mashangao wa ajabu! Yaani hakuna la maana kwake kama kiongozi zaidi kujua kusema muongozo wa spika, she is good at saying these words. Bora aende kwa mume wake Zanzibar labda anaweza kumpa kazi but for Tanzania mainland She is no more byeee byeeeee Balt.
     
Loading...