Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Batilda akubali defeat

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by STREET SMART, Nov 1, 2010.

  1. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    naangalia tv mlimani: ripota wao anasema batilda amekubali kusaini kushindwa, lema atatangazwa soon.
     
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Siamini hadi nisikie kuwa kaweka sahihi.

    Mafeki yamekuwa mengi kama mitihani ya form 4 Tanzania.
     
  3. K

    King kingo JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kwa kweli mkuu maana kila mtu anakuja na lake humu duh...
     
  4. c

    chanai JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii imetulia. Bado tunataka matokeo ya Ubungo, Kawe, Maswa n.k
     
  5. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kabisa adi nisikie mwenyewe apa
     
  6. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    pAMELIPUKA, lEMA kASHINDA!!!!!!!!!!
     
  7. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Umeona wapi? Leta habari za uhakika. Tumeshajichokea na hizi tetesi.
     
  8. I

    ICHONDI JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 575
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    jamii forums imekuwa fake forums, yaani nimesikitika kuona kitu kama hiki kinachezewa na wehu kwa maslahi ya ushabiki wa siasa, very dissapointed. huwezi kuamini tena kinachopostiwa hapa
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    What are the motherfu.....n International Obsever are doing
     
  10. c

    cmmbaga New Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wejamani siye wa mbali na nyumbani ndo mmetukanganya kabisa. Inabidi tukae kwa utulivu tusome habari zikitulia maana kila dk laja jipya likipingana na jingine.....
     
  11. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
     
  12. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nimesikia kuwa Nguli wa Mondoli is in A Town....Na so far najua issue iliyomleta ni hy ya kuangukia PUA kwa BURIANI...the guy isn't an easy going...TRUST me kama kasign then watafungua kesi Kiakama na Buriani atashinda hiyo Kesi....Jamaa ni Smart sana katika plan zake za kutunyonya......
     
  13. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Naangalia star tv this very moment. Matokeo hayajatangazwa.
    let's be patient.
     
  14. M

    Mndamba Namba 1 Senior Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli matokeo ya Arusha mjini,Nyamagana na Ilemela bado hzo habari zinatoka wapi?jamani tuwe tunapeana habari za uhakika maana hata mimi nimesikia kuwa Halima Mdee kapigwa Kawe ila nasubiri taarifa za ukweli nijue mana kwa jinsi ccm ilivyotufanya makongo juu sina hamu
     
  15. PENDING'ULA

    PENDING'ULA JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amebana weeeee usiku kucha hatimaye Kaach..............................! Hata mimi nikisikia imetangazwa ndipo nitakapoamini!
     
  16. C

    Consultant JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,909
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280

    NYUMBU alipost HIVI - PAMELIPUKA, lEMA kASHINDA!!!!!!!!!!

    Hii ni nini!? Let us be serious for once...
     
  17. T

    Taso JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Uhakika haupatikani kwa saini ya aliyeshindwa, bali tangazo la msimamizi wa uchaguzi akiwakilishi NEC.
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    wacha upuuzi. Unawezaje kudhibiti haya mafuriko?
     
Loading...