Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Batilda Agoma Kusaini Matokeo!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by PakaJimmy, Nov 1, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Nimepigiwa simu sasa hivi na mtu aliyepo Manispaa Arusha mjini anasema Batilda anakataa katakata kusaini fomu ya matokeo...Wakazi wa Arusha kwa ujumla wao wamezunguka ofisi hizo na wamejaa sana na kufunga barabara zote, hapapitiki kabisa kwa usafiri wa magari!
    Nafuatilia zaidi.
     
  2. J

    Jafar JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Siku ya kufa nyani ...................
     
  3. T

    The King JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..... Batilda atagoma kusaini matokeo hahahahaha imekula kwao :peace::peace::peace:
     
  4. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yuko chali nini mkuu? Asaini fasta Doctor mzima anaogopa? Si akatafute kazi zingine huyu mama vipi?
     
  5. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hao si ndo walikuwa wa kwanza kusema wapinzani wakubali matokeo sasa vipi tena kwao?
    Lazima walinywe, maana washalikoroga
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    atatosha tu
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Anataka madalaka haaamini kinachotokea
    mapinduziiii daimaaaaa
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Life's challenges are not supposed to paralyze you, they're supposed to help you discover who you are !SIGN TU MAMA
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,824
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    Ata akigoma msindi ameshajulikana
     
  10. c

    chanai JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa anawakatalia wananchi waliopiga kura? Akafie mbali
     
  11. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Si unajua mkuu udocta wao ni wa kubahatisha, yawezekana hahitajiki kwingine maana kama ni potential asingehangaika
    kama Dr. JK ni PhD ya nini, akafanye kazi kani tena
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Dr Mzima hajui kuwa kuna kushinda na kushindwa?
    Mama kuwa mpole sign tuu kama bosi wako JK atakavyosign kesho/kutwa
     
  13. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 4,831
    Likes Received: 1,771
    Trophy Points: 280
    Wananchi wamezungumza, yeye hana la kusema wala hana la kufanya. Kama umezoea kushinda unaweza kudhani kuingia kwenye uchaguzi si kushindana bali kushinda. Safari hii na milele daima, watanzania wameamua kuwa wao watakuwa ndio waamuzi wa nani awe kiongozi au mwakilishi wao. Batilda, saini tu hiyo fomu mama!!
     
  14. T

    Tata JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,237
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    True kama ni dr. wa kweli anaweza kwenda choo kikuu cha dar es salaam kuchakachua kura za maoni na dr. bana
     
  15. T

    The King JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natamani ningekuwa kainzi huko aliko mkwere na wapambe wake ili nisikie yanayojiri katika mazungumzo yao.:peace::peace::peace:
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kaka Ngongo nakusalimia....Mzima kakaaaa?
    Ngongo nimekusubiri sana...
    Pol;e na maumivu..lakini kiume komaaa tu kaka!
    Maisha yanaendelea!
     
  17. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Miti yote huteleza!!!:deadhorse:
     
  18. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Jamani huyu mama atajifungulia ofisini kwa mkurugenzi. Nawashauri wapambe wake wamshauri akubali matokeo. Kata 9 kwa CHADEMA 4 kwaTLP anataka nini tena? Wimbi hili la mageuzi ni kubwa mno wajameeni. Watu wamefanya kampeni na ze comdedy kisha wanatarajia ushindi. God forbid!
     
  19. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha mbavu sina mzalendo wa watu. Hivi hawa ssm si walisema tujiandae kukubali matoke, sasa iweje bidada agome kusaini. Haku a rafu yoyote sasa anagoma nini. Ushindi wa tsunami Arusha mjini sasa anaogopa au? Hivi hata mwenendo wa kampeni zake si alijua fika kuwa atahsindwa? Hebu awahi kwa daktari kupima mapigo yake na kiumbe chake asisumbue watu huyo.
     
  20. m

    mamtaresi Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hallow inaonyesha huyu mama alionga sana ndo maana aamini kama kapigwa chini asaini bwana asitake watu waanza vita. Hatutaki kumwaga damu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...