Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Batila, Kinana washutumiwa kusambaza sms za kidini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Oct 27, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Kule Arusha mambo yazidi kuwa moto kwa CCM. Jamaa yangu kaniarifu mida hii kwamba kuna baadhi ya meseji (SMS) za uchochezi dhidi ya Wakristu zinatokea hapo -- kwa njama zinazosukwa misikitini kwa ushawishi wa Abdulrahman Kinana na yule mama Burian.

    Nawashauri wanaArusha na Watz woote wanaotaka mabadiliko wazibuuze sms hizi zinazolenga kuwagawa wananchi kwa misingi ya kidini.

     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mkuu hebu tupe vizuri juu ya hizi tetesi
     
Loading...