Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Batch ya 4 udom wizi na ufisadi wana jf kilio hiki kiende wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kiny, Oct 18, 2012.

  1. K

    Kiny JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Katika hali isiyo ya kawaida katika ufisadi unaoendelea kuwaka moto Tanzania hali imekuwa mbaya zaidi huko udom kwani wameondoa watu kibao medicine,nursing, midwifery na petrolleum engineering huku nafasi hizo zikionekana kujazwa na watoto wa wakubwa na principles wa colleges na wale wa inservice wenye fedha zao huku wale walioamishwa wakiwekwa ktk kozi za non priority. Na wengine wakiachwa bila kujua hatima yao.
     
  2. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hmmm!Acha umbea wewe!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Fuatilia hayo majina uyarushe humu jamii forums kwanza halafu copy uwapelekee PCCB,HRLC na CHADEMA(Waziri Kivuli wa Elimu)
     
  4. M

    MPG4 New Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni kweli kabisa maana kuna jamaa mikopa o yao iko notes board wa medicine na nursing lakini wameambiwa nafasi zmejaa na tcu ndio iliyowachagua,inasikitisha ana.
     
  5. K

    Kiny JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kawaida ukweli unauma lakini swala la kuniita mmbea haliniumi lakini kama umefurahia kitendo hiki utaona matokeo yake maana kuna mtu ana point 4 (EEF) Kapelekwa midwifery na mtu mwenye point 10 (CCC) kanyogelewa bsc education lakini siku huyo midwife atakaposhindwa kumsaidia mkeo ndipo utajua umbea wangu Mungu akubariki sana. Lakini jua majuto ni mjukuu.
     
  6. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mkuu haya ni matokeo ya mtihani upi?? mbona sielewielewi
     
  7. F

    Freeman Patrick Senior Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha ha ha... Hata me cjayaelewa haya matokea! Ni ya tz au?
     
  8. N

    Nakwetu Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu ngoja tuone, GPA ya kuingia chuo kikuu ni kama ufuatavyo:-A = 5, B = 4, C = 3, D = 2, E = 1, F = 0, S = 0.5,
    kwa hiyo EEF = 1+1+0 = 2, na CCC = 3+3+3 = 9. Kwa hiyo cjui amekokotoaje hiyo GPA.
     
  9. K

    Kiny JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Marekebisho: huyo wa 9 yaani C flat unaongeza Gs ni 9.5 na huyo mwingine alikuwa na DDF na sio EEF mpaka leo bado mambo magumu watoto wa wakulima wameng'ang'ania hapa college of health lakini wanambiwa waende huko kwenye vicoz walivyopangiwa.
     
  10. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    haya siyo ya Tz
     
  11. S

    Sine r Winters Senior Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heri yangu jamani
     
Loading...