Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bata Mzinga

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by 1975, Jul 21, 2010.

  1. 1

    1975 Senior Member

    #1
    Jul 21, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naomba kujua ni wapi naweza kupata bata mzinga wa kununua,Nahitaji bata Mzinga 6 moja dume na tano majike.Pia naomba kujua bei yake.
     
  2. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2010
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    mbona hapa Dar wapo wengi tu fanya mawasiliano nami nikupe wa kwangu dume halafu nitakuelekeza kwa kupata hao majike kwani siwezi kukaa na madume wawili wanagombana sana
     
  3. S

    Swabiri Member

    #3
    Jul 21, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mimi ninao bei kuanzia 120,000 pungufu naongea
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Bei walizokupa jamaa hapo juu ni sahihi kabisa,kwa nyongeza,ukiweza nenda pale Sinza mara baada ya kupita Kamanyola ukitokea Shekilango upande wa kushoto,kuna jamaa anauza kuku/kanga na bata Mzinga (kama amehama siku za karibuni sijui),unaweza kuwapata.

    Kama ni kwa kufuga,basi jitahidi mkuu,bei yake sokoni hasa wakati wa Noel ni nzuri sana.
     
  5. 1

    1975 Senior Member

    #5
    Jul 26, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nashukuru sana nyote leo nimewapata bata mzinga
     
  6. M

    Malila JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Je hapo ulipowapata hata sisi tunaweza kuwapata? nipe na bei kabisa mkuu.
     
  7. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hata mimi pia ninao bata mzinga na bata bukini nauza bei nzuri tu namba yangu ni 0757-662401
     
  8. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ninao bata mzinga nabata bukini nauza bei rahisi sana namba yangu ni0757662401
     
  9. mujydebubyz

    mujydebubyz Member

    #9
    Sep 8, 2013
    Joined: Feb 13, 2007
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bro. Kitomari nimewapata kanga na bata mzinga muda huu hapa ubungo. Shukrani
     

    Attached Files:

  10. M

    Malila JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2013
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Bei ikoje hapo uliponunua?
     
Loading...