Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bata mzinga wanauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by lusubilo lucas, Jul 17, 2012.

  1. lusubilo lucas

    lusubilo lucas Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bata mzinga na kuku wa kienyeji wanauzwa kwa bei poa dar,,,kwa ma wasiliano piga
    0712419419
     
  2. E

    Enny JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Bata mzinga unauza bei gani? na upo wapi
     
  3. lusubilo lucas

    lusubilo lucas Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    niko temeke just call that number kwa maelezo zaidi
     
  4. 1

    19don JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hili ndio tatizo unapo weka bandiko la biashara ni bora ukaweka bei na vitu vingine kama umri wa hao bata , mahali ulipo kuliko kungangania wateja wakupigie kama vp tu beep basi tukupigie
     
  5. E

    Enny JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ni kweli mimi hapa nilipo simu yangu haina hela kwani tuingizane gharama mahali ambapo tunaweza tukasevu jamani?
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Simu yenyewe haipatikani
     
  7. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 571
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    bata wana umri gani na unauza bei gani
     
  8. l

    leamashina Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanunuzi tupo, tangaza bei mjengoni mkuu? jike au dume, rangi na umri wake
     
Loading...