Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bata mzinga wakubwa kwa wadogo

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by culboy, May 9, 2012.

  1. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nauza bata mzinga wakubwa kwa wadogo kwa bei nafuu sana karibu 0757 662401
     
  2. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    toa bei hapa JF upate biashara fasta.
     
  3. ALF

    ALF Senior Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Tungeomba utupatie bei, namba ya simu na sehemu unapopatikana.
     
  4. S

    Silent Burner Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta Bata mzinga wa kufuga. Nitakupigia unipe bei.
     
  5. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kitomari,
    Nakushauri uwe una-update thread zako za zamani maana zinajirudia hizo hizo kila siku. Thread kama hii ulishawahi kuileta watu wakakuuliza maswali kule hukuwajibu.
     
  6. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sawa kaka
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    wanapatikana wapi?
     
  8. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Arusha
     
  9. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2013
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ivi arusha ni sehemu gani
     
  10. mujydebubyz

    mujydebubyz Member

    #10
    Sep 8, 2013
    Joined: Feb 13, 2007
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bata bukini ulioniletea hii ilikuwa ndio nimewapokea
     

    Attached Files:

  11. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2013
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mda sio mrefu watakua wakubwa sana walishe tu vizuri kaka
     
  12. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2013
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    natamani sana sku moja kua na shamba la turkey kubwa sana najipanga pia kuusu hii kitu bwana
     
  13. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2013
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mahitaji yake hap tz ni makubwa mno ya hizi bata na mengi ya natoka sauth africa
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2013
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Safeeee
     
Loading...