Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bastola ‘yamvuruga’ Malisa wa UVCCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Dec 29, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mwandishi Wetu - Raia Mwema


    [​IMG]


    MAKAMU Mwenyekiti wa UVCCM, Benno Mali


    Ahojiwa polisi, risasi zajeruhi mwanafunzi wa CBE


    MAKAMU Mwenyekiti wa Umoja wa Vijana wa Chama cha Mapinduzi (UVCCM), Benno Malisa, amehojiwa katika Kituo Kikuu cha Polisi, Dar es Salaam kwa madai ya kutodhibiti bastola yake ambayo ilitumika kumjeruhi tumboni mwanafunzi wa Chuo cha Biashara (CBE) Dodoma, Raia Mwema imethibitisha.

    Wiki iliyopita gazeti hili liliripoti kuwapo kwa tukio la kumfyatulia risasi mwanafunzi huyo, Emmanuel James Nyakiomo (30), eneo la Sinza, Mugabe, Dar es Salaam karibu na Hoteli ya City Style.

    Uchunguzi zaidi wa gazeti hili sasa umebaini kuwa kesi kuhusu tukio hilo lililotokea Novemba 30, mwaka huu, ilifunguliwa kwa mara ya kwanza katika Kituo cha Polisi cha Urafiki, kwa taarifa UPR/RB/100664/11.


    Hata hivyo, licha ya jalada kuhusu tukio hilo kufunguliwa kwa takriban mwezi mmoja sasa, kutokana na sababu zisizo wazi kesi hatua zaidi za mbele kuhusu tukio hilo zilisuasua kuchukuliwa na baadhi ya polisi.


    Taarifa kuhusu jalada hilo la kesi zinaeleza kuwa gari iliyohusika katika tukio hilo ni aina ya Landcruiser, yenye rangi nyeupe ikiwa na namba za usajili T439BAW, linalodaiwa kutumiwa na Malisa.


    Kwa mujibu wa taarifa hizo, wakati wa tukio hilo Benno Malisa hakuwapo kwenye gari ambalo aliacha bastola yake na dereva aliitumia kuwafyatulia risasi vijana waliomhoji sababu ya kuwamwagia maji machafu.


    Katika toleo lililopita la gazeti hili, yaliripotiwa maelezo ya mmoja wa watoa habari wetu akisema; "Baada ya vijana hao kupiga kelele za kwa nini wamemwagiwa maji machafu, dereva huyo ‘alipaki' gari na kuanza kuwafokea vijana hao na walipojibizana naye alifyatua risasi mbili hewani na baadaye moja kumlenga tumboni Emmanuel."


    Tukio hilo ambalo lilitokea saa saba usiku wa Novemba 30, 2011, limetajwa kuibua maswali mengi, ikielezwa kuwa kulikuwa na juhudi za kuzuia wahusika kuchukuliwa hatua zinazostahili kwa mujibu wa sheria.












     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yaani Kila kiongozi CCM na Risasi baada ya Nyerere kufariki?
     
  3. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Yana mwisho! Ipo siku sheria itaongoza nchi hii na kila mtu atawajibika pasi kuangalia ni nani
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ya Slaa humkuiona Arusha?
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    huyu malisa nae ajaacha umalaya saa saba na nusu usiku anatafuta nini
    ,miaka yote alikesha na mizigo ya sinza akiwa chukokikuu sasa nini jipya anafwata kuacha kulala usiku jamani
    acheni kujizalilisha alafu si ndio huyu anadai uongozi wapewe vijana kamweeeeeee wakajaza cd sinza usiku gari za mawaziri hata sikumoja baab jk jaza wazee mpaka watakapobadilika hawa
     
  6. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,852
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Huyu dogo alienda kupiga show pale karibu na City Styles. huku nyuma dereva kajiongeza kwenye bastola. Nchi yetu bwana. Kila mtu yuko juu ya sheria kisa eti ni kiongozi kwenye magamba. Ipo siku tuu
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli huyo dereva anastahili adhabu kali kwa ubabe aliouonesha, Malisa anastahili kupokonywa hiyo bastola kwa kutokuwa makini..!
     
  8. v

    visiouzzz Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeye alienda wapi akamwacha deleva saa saba ucku!
     
Loading...