Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Basketball wapiiiiiiiiiii

Discussion in 'Sports' started by youngforeva, Jun 24, 2011.

  1. youngforeva

    youngforeva Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nashindwa kuelewa maana hapa nchini imekuwa kama vile nchi ni ya wacheza mipira ya miguu tu,watu wanaocheza basketball,volleyball hata hawathaminiwi kama wacheza mipiira ya miguu,maana hata hapa majuzi tumeshuhudia michezo ya wakimbia riadha hapa nchini lakini hakuna suport yoyote wanayopata kutoka serikalini wala watu binafsi,kwani tatizo ni nini,na nani wa kulaumiwa
     
Loading...