Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Basil Pesambili Mramba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nipohaitena, Jan 9, 2011.

  1. N

    Nipohaitena Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna tetesi kuwa aliyekuwa mbunge wa rombo ameteuliwa kuwa balozi nchi ya Uswisi. kama kuna mwenye taarifa yoyote. inaniwia vigumu kukubali kutokana na kesi yake inayo endelea.

    nawasilisha Ps.P
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wewe ni mgeni na nchi hii nini!! Mbele ya sisiem hakuna uhusiano kati ya cheo na kesi mahakamani!! Inawezekana kweli mramba akaukwaa ukubwa hata kama siyo ubalozi. Ebu fikiria makongoro mahanga, pamoja na kukutwa na kithibitisho cha uwizi wa kura, bado ameteuliwa kuwa naibu waziri!!!!!!
     
  3. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,240
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Tutapeleka taarifa uswiss wamkatae kwa vile ni mtuhumiwa ana kesi nyingi tu za kujibu. Case closed. Mwambieni JK hatujalala bado asitufanye sisi wajinga.
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Haahaaa! Sasa hapo nani ataonekana hajui analofanya? Mi sisemi maana kichwa changu najaribu kukitafutia kitabu chenye mahesabu magumu nikichangamshe kuliko kutembea mabega juu wakati kichwani niko empty na bado nalinga kuwa naongoza watu.
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Sina taarifa ila kwa ccm sitashangaa! Kwao hakuna mwenye hatia wala kosa la jinai as long as yuko nao!
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mzee hilo haliwezekani, hawawezi kuwa wajinga kiasi hicho. Hata Mramba mwenyewe atakuwa mjinga akikubali kwani anatafuta nini tena?
     
  7. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 717
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    labda taarifa ziende umoja wa mataifa (un) ambako tayari
    mama migiro yupo kwani ubalozi uliopo geneva unahusika na
    umoja wa mataifa na mshirikaa mengine ya kimataifa na sio uhusiano na serikali
    ya uswiss.

     
Loading...