Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Basil Mramba tena!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sajenti, Dec 23, 2009.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Basil Pesambili Mramba, ambaye anatuhumiwa kwa matumizi mabaya ya ofisi na kusababishia serikali hasara ya mabilioni ya fedha, ameteuliwa kuwa makamu mwenyekiti wa bodi ya wakala wa barabara nchini (Tanroads) mkoani Kilimanjaro. Mramba anatuhumiwa na wenzake Daniel Yona na Grey Mgonja!!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Gooohssshh!!!....are my genitals functioning?!!..Hivi ni nani anafanya hii biashara ya kipumbavu hivi?...Mwingine juzi kafungua hoteli yake huko Arusha...!...iam mad and fully puzzled on a series of comedies about this man..
     
  3. ABEDNEGO

    ABEDNEGO Senior Member

    #3
    Dec 23, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwenye ujenzi wa barabara nako ndiko kuna uvundo wa kifisadi.Iweje kiranja wake awe fisadi mtuhumiwa? Bodi inateuliwa na nani?Hata kama hajapatikana na hatia ya kutumia vibaya ofisi ,Shaka tu inatosha kutuondolea imani.
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HONGERA MRAMBA!
    kwa vyovyote kuna mambo mazuri ''uliwafanyia'' wa-rombo
     
  5. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    PJ, haya ni maigizo kweli kweli nadhani ni zaidi hata ya akina zembwela na wenzake!! wenyewe wanasema Tanzania ni zaidi ya uijuavyo..
     
  6. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii nchi yenu bwana!! ina mambo kweli kweli.
     
  7. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ok sawa sawa tunashukuru sana kwa yote .
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Babu Seya will win appeal soon and on acquittal to lead STATEHOUSE SOUNDS a new music band to entertain Magogoni residents.
     
  9. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Siwangesubiri angalau ashinde kesi mahakamani kwanza? tunaelekea wapi jamani.
     
  10. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Lakini si anatuhumiwa tu, ukweli bado
     
  11. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2009
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,178
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kwani umeambiwa hatashinda? Zombe Kashinda, Ditopile(RIP) - aliua lakini 'bila kukusudia'. Mramba ameshashinda hata kabla ya hukumu. hawa ndiyo wenye nchi.
     
  12. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2009
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,178
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
  13. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Duh unawezadhani watazama movie sio kweli..
    Hivi hamna watu wengine wakufanya hizo kazi zaidi ya hii mijamaa?
     
Loading...