Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Basil Mramba in graft probe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Keil, May 6, 2008.

  1. K

    Keil JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2008
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Basil Mramba in graft probe

    -Focus on corruption allegations linked to five-year stint as finance minister

    THISDAY REPORTER
    Dar es Salaam
     
  2. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2008
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mramba The Only Man Who Has Managed To Mramba The First Mama ANNE MKAPA WACHA BEN MAKAPI KAMA KNA MTU MWINGINE EBU TUAMBIENI SAMAHANI KWA HII DE TOUR, KUCHEPUKA KIDOGO.
     
  3. M

    Mama JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hii tabia ya kuchunguza uhusiano na kuupondea ni mbaya sana, si umbea tu ni udaku. Mnaanza hivi kidogo mwishowe itakuwa Anna ni malaya. Je wewe umeshakuwa na wanawake wangapi katika kipindi ulichojaaliwa kuishi? tuambie kwanza ya kwako.
     
  4. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2008
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MAMA YOUR THE QUEEN OF MY HEARTY I WANT YOU TO KNOW I LOVE YOU MAMA. SHALOM
     
  5. M

    Mama JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Thank you play boy! btw slaaap x 2!
     
  6. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2008
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MAMA YOUR CALLING ME PLAY I HAVE NEVER TOUCHED YOU MAMA,EVEN THINKING ABOUT YOUR FORBIDED FRUIT ,BUT I RECEIVE DAT SLAAAP.
     
  7. M

    Mama JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    You are among the people with simplest mind in this world!
     
  8. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mra!! Mra!! Mrambaaaaaa!! Shemeji upo??? Kicheche kingine mi nilidhani wa-tz wamekisahau kumbe walikiweka kiporo tu??? sasa ngoma inogile haka kazee si ndio kalisema si tule majani lakini lazima ndege inunuliwe???

    Mi nadhani mungu lazima atampiga kofi la usoni na uchafu wake wote utawekwa hadharani then tumfanyie kweli..Kajizi sana haka eti kana CV ya ufisadi ya hatari mwanawane...Ngoja tusubiri.. Tunasubiri kwa hamu sana hiyo maneno.
     
  9. C

    COMRADE44 Senior Member

    #9
    May 6, 2008
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    After VIGISENTI you get PESAMBILI
     
  10. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tanzania corruption food web has ascended now to Mzee wa Nyasi (HERBVORES)aka pesambili.Where's that crooked speech now?The battle is at your door.Who can bring him to see what will be after him few days?

    So far still remembering" Omnivores",the great one "Wivu wa kijinga huo",the full stomach of your richness from Kiwira will never let you asleep,as long as the carnivores from richmond is striving to kill more after the most known scavengers at Rada deal,EPA and Ticts shortly vanished.
     
  11. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2008
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mie nashangaa hii serikali ya JK. Unamchunguza mtu kama Mramba wakati mwenzake Mgonja bado anakalia sofa pale hazina. Sasa huyo Mgonja hawezi kuharibu vielelezo ambavyo vinaweza kutumika kama ushahidi?? Maana Mgonja naye ni fisadi, na yote hayo yote ya EPA, Twin Tower na matakataka mengine yametokea under his watch. JK alitaadharishwa na JF pamoja na wananchi wengine juu ya Mzee wa VIJISENTI (CHENGE) lakini masikio yake yalikuwa na NTA. Matokeo yake yakawa ni aibu kwake. Sasa tusubiri ya MGONJA maana JK anajifanya kwa mara nyingine masikio yake kuwa na NTA.
     
  12. F

    FDR Jr JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2008
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru Kuambiwa Kuwa Pccb Wanamfanyia Kazi Huyu Mtumishi Mramba; Is Fine But Watuambie Baada Ya Uchunguzi Wao Maana Magazeti Yetu Yamedumu Kwa 3yrs Now Vyanzo Vyetu X7x7x7 Is Too Much . Hawa Jamaa Wa This Day Hawajatuonyesha Umakini Wao Ktk Hili Sakata Au Chanzo Ni Hapa Kwetu Jf? Mwandishi Makini Na Gazeti Makini Hawawezi Kutupatia Habari Za Kukurupuka Kila Kukicha! Isomeni Hiyo Story Vizuri Na Muwaulize Hawa Jamaa Hili Wanaloripoti Ni Jipya ? Na Kwanini Watudanganye Kuwa Mramba Alikuwa Waziri Wa Viwanda 1995-00? Wameshasahau Kuwa Kipindi Hicho Alikuwa Rc Mbeya Na M/kiti Wa Bodi Wa Ndege Yetu Ya Swala?????
     
  13. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2008
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    They are just spining the weel as usual hamna cha maana, nani anamchunguza mramba, mna uhakika hiyo taasisi inayomchunguza ni safi kiasi cha kufanya kazi hiyo? Its the usual spining kuwadanganya wadanganyika ili waendelee kuwepo madarakani na kufisadi zaidi.
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,102
    Likes Received: 9,809
    Trophy Points: 280
    Mods please delete, thanks
     
  15. m

    murra wa marwa Senior Member

    #15
    May 6, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bubu hii ipo tayari
     
  16. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2008
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kila mtu atauchukua msalaba wake mwenyewe.Saa imefika.Awamu ya 4 inaendelea na shughuli za kuisafisha nchi.
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hahahaha nasikia mzee mzima BEN eti haifunction kabisaaa hana mambo kabisa ndo maana jamaa akawa anamchapia.
    Eti ni kweli jamaa BEN ana mtoto kweli??kwani nasikia ndugu wa mamaa wanadai hana chake hata wa kusingiziwa sasa inabidi wapimwe DNA tujue tu jamani!!!
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,102
    Likes Received: 9,809
    Trophy Points: 280
    Wote waliokuwa karibu na fisadi Mkapa wanahusika kwa namna moja au nyingine kwa ufisadi. Kuna mabalozi wawili mmoja aliteuliwa siku chache kabla ya fisadi Mkapa kumaliza muda wake. Mmoja yuko Sweden na mwingine US ambaye inasemekana alihamishiwa huko ili 'akasimamie biashara za fisadi Mkapa' US kwa ombi alilofanya fisadi kwa Muungwana. Pia inasemekana huyo ndiye aliyemuuguza alipokuwa kalazwa Switzerland. Hawa wawili nao ingekuwa vizuri nao wakachunguzwa maana sia ajabu wanajua mengi kuhusiana na ufisadi alioufanya fisadi Mkapa.
     
  19. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #19
    May 6, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Wakuu,

    mbona huyu mwandishi nae mpotoshaji? Mramba hakuwa waziri wa viwanda na biashara 1995-2000.Alikua amekosa ubunge huko Rombo ambo ulikwenda kwa Mhe.Justine Salakana wa CHADEMA.Huyu alipoboronga ndipo warombo wakamchagua huyu mfisadi.

    1995-2000 alikua mkuu wa mkoa wa Mbeya aliozawdiwa na Mkapa.

    Ni vizuri kama mkapa anchunguzwa maanke huyu ndio mtu wa karibu mno na Mkapa na mkewe.Good move!
     
  20. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #20
    May 6, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Sorry,i mean Mramba
     
Loading...