Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Basil Lema - Moto unaoiunguza CCM Moshi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mwalimu Makini, Mar 20, 2010.

  1. Mwalimu Makini

    Mwalimu Makini Member

    #1
    Mar 20, 2010
    Joined: Dec 5, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninamjua Mwalimu Basil Lema ambaye ni Katibu wa Mbunge wa Jimbo la Moshi Mjini Mhe. Philemon Ndesamburo.

    Huyu bwana anaisumbua CCM kwa mipango ya aina mbali mbali majimbo yote ya mkoa wa Kilimanjaro. He is smart in planning things. Lakini anashukiwa kuwa na mkono serikalini. Anybody with information about this person?
     
  2. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    sasa simamam basi walau dakika mbili tukusaidie, sasa utasikiaje na mbio zote hizo?.................. aah, watu wengine bana!!!!!!!!!!!!!...............
     
  3. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]sasa we mtu si usimame basi utuambie vizuri? wasema huku unatoka mbio au ya uongo haya?
     
  4. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    [​IMG]hataki kabisa mwacheni aende
     
Loading...