Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Basi la Zakaria lachinja Mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Igabiro, Feb 29, 2012.

  1. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna wadau wako eneo la tukio wanasema basi la kampuni ya Zakaria lilikuwa linatokea Mwanza kwenda MUsoma limechinja na kuua watu na majeruhi kibao baada ya kugongana na mchomoko (Noah).
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,597
    Likes Received: 1,205
    Trophy Points: 280
    Pole majeruhi wote,nami nimesikia tbc one lakini wameshindwa kutoa ufafanuzi wa ajali hata picha.Yaani mkuu wewe umetoa japo mwanga wa kilichotokea.
     
  3. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    nimesikia watu 8 ndo wamefariki
     
  4. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hayo mabus yanaendeshwa rafu sana,nilishawahi kupanda mwaka jana,yaani shida tupu!poleni sana wahangwa,Mungu azilaze pema roho za marehm
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Mbaya sana, poleni wafiwa wote, R.I.P mliotwaliwa kwa makosa yanayotokana na uzembe wa madereva.
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    R.I.P !:hatari:
     
  7. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    poeni sana wafiwaaa
     
  8. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ni kwamba inasemekana mchomoko ndio yenye makosa coz ililifuata basi kubwa, hapohapo Zacharia ikaipandilia ile mchomoko,
    mchomoko ilikuwa na jumla ya watu 9, na 8 kati yao wamekufa na aliye baki ni Dreva tu nae hajitambui yuko mahututi BUGANDO,
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    hiyo migari ya zakaria na maita wanakibri hatari!
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    mchomoko wa kwenda magu au lamadi vinakimbia kama upepo ni hatari tupu!
     
  11. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Yani habari kama hizi zinafikia hatua unataka uishie kwenye tittle tu na hivi nipo safarini,
    wapumzike kwa amani wote waliotangulia na majeruhi wapatiwe msaada wa haraka iwezekanavyo kunusuru uhai wao uliowekwa rehani na madereva wazembe.
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Kwa nini serikali haipigi marufuku noah kubeba abiria?yaani hizo noah ni hatari sana zinakimbia sana wakati hizina balance,R.I.P marehemu wasio na hatia.
     
  13. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mmiliki wa mabasi ya Zakaria amewashika polisi wote kanda yaziwa. Huyu ni tajiri Chacha Zakaria, mwaka 2005 aligombea udiwani akapigwa chini na kijana mdogo toka chuo cha SAUT.
     
  14. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.I.P wote waliofikwa na mauti!Michomoko!!umenikumbusha Nyamongo!
     
  15. k

    kev Senior Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi TBS pamoja na hii wizara ya uchukuzi kwanini wanaruhusu hivi vikopo vya castle kubeba abiria?ni nani anaetoa leseni kwa hizi noah kubeba abiria?yaani zinavyokuja kwa kasi nadhani zitapita hata toyo kwa ajali.waliotutoka RIP
     
  16. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #16
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    polen wahangwa namungu azipumzishe roho za marehemu na kuwaponesha majeruhi amen
     
  17. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #17
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    alishindwa na John Heche wa Chadema
     
  18. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #18
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Vifo hivi hadi lini?
     
  19. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    noah ndo mwenye makosa,alipiga u turn ya ghafla akidhani ataiwahi lakini wakakutana uso kwa uso na zakaria.watu watano wote waliokuwepo kwenye noah wamefariki
     
Loading...