Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Basi la zakaria lachinja mwanza. Hizi ndo tabia za mmiliki wake!.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by don-oba, Feb 29, 2012.

  1. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ZAKARIA EXPRESS basi linalotoka jijini Mza kwenda Musoma limegonga daladala ndogo aina ya NOAH na kuua watu wanane hapohapo. Majeruhi wengine hali zao ni mbaya na wamekimbizwa hospt kwa matibabu zaidi. PETER ZAKARIA ni mmiliki wa mabasi hayo. tar 20 . 2 . 2012 nilipanda basi la zakaria (bahati mbaya tiketi haijaandikwa na. za gari) ila ina VAT NO 18-004785-H, nilikua natokea musoma kwenda mza, lilikua likikimbia kwa mwendo wa kasi sana huku likiwa linayumba. Tulipofika mbele ya Ramadi kwenye break point ya polisi walianza kushusha majunia 8 niliyoyadadisi ilikua ni MIRUNGI, polisi waliyapokea na kumkabidhi pesa dereva. Nilipojaribu kuuliza nikaambiwa haya mabasi huvunja sheria za barabara na polisi wa usalama hawana ubabe wa kuyazuia. PETER ZAKARIA ni mfanyabiashara maarufu wa magendo ukanda wa ziwa. Ni mweusi, mnene wa wastani. Anasifika kwa ubabe kwani alishamwagia tindikali dereva wa Bunda basi, alishamtishia bastola padri kwenye mazishi kwa mahubiri yaliyomgusa, bingwa wa kuuza mafuta ya magendo kutoka kenya, inasemekana huteka meli za mafuta kutoka Kisumu kenya. Kuanzia RPC, RPO na TRA mkoa wa mwanza na Mara mwisho wa mwezi hupelekewa bahasha kuwapooza. Ni kada na mfadhili wa CHAMA CHA MAPINDUZI! swahiba wake mkuu ni Mwita Gachuma mjumbe wa NEC taifa. Inasemekana pia ana jeshi lake binafsi na selo za kuwaadhibu maadui zake! Naomba jeshi la polisi nchini kuingilia kati na kudhibiti vyombo vyake vya usafiri.
     
  2. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hi hii hajaliwi mtu tena inajaliwa cheo na mshiko,upumzike pema peponi baba wa taifa Mwl J.K.Nyerere
     
  3. m

    msnajo JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Iko cku moja ataonja mauti kama wengine. Hata afanye nini kifo lazima atakabiliana nacho cku moja na hukumu yake huko kwa muumba. wafiwa poleni sana na majeruhi Mungu awape uponyaji muendelee na maisha yenu, japokuwa ni ya hali ya chini sio kama ya mbabe Yakaria.
     
  4. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    akijua umemwanika huku na ushasema ana selo yake kuwa makini usije ukapelekwa huko, wengine wanamcho ya shehe yahaya hata ukitumia id ya kuchakachua anakujua tu
     
  5. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiyo story peleka Issa michuzi
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,751
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    ukiwa na pesa unaweza kufanya lolote ndugu; sasa nakushauri wewe endelea ya yako cha msingi siku zinasonga na unavuta oxjeni ya bure.
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kweli tanzania kubwa aisee nilifikiri wababe kama hao wameisha kumbe bado wapo.Mwamishieni arumeru akutane na wameru
     
  8. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poleni wafiwa.Mungu azilaze mahala pema roho za marehemu
     
  9. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    magamba utawajua tu hata ajifiche vipi.
     
  10. m

    mubi JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Poleni sana Wafiwa katika kipindi hiki kigumu kwenu Mungu awe nanyi awape moyo wa uvumilivu na ustahinilivu. Marehemu wapumzike kwa amani ya bwana wetu Yesu kristo. Tatizo kubwa Tanzania Idara nyingi wafanyakazi hawafanyi kazi kwa motisha kwa muda mrefu , kwa namna hiyo imekuwa kama ndiyo hali ya kazi ilivyo. Polisi hawafanyi ipasavyo, hawana vitendea kazi vinvyoendana na karne hii, mishahara midogo haikidhi maisha yao.Hakuana wataalaam wakutosha. Pole sana mama Tanzania.
     
  11. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    SHUKRANI kwa taarifa.
    Wafiwa poleni.
    Mleta taarifa ulikusudia kutujulisha msiba au maisha ya Zakaria?
     
  12. D

    Donl Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli hii peleka michuz.hamna gar la zakaria lnalo toka musoma to mwanza.Magar ya zakaria yanatoka tarime/sirari to mwanzaa.
     
  13. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nimeishapanda Zakaria express zaidi ya mara 5 kwenda Musoma kutoka mwanza. Trip ya msm ipo pia.
     
  14. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    maisha na jeuri ya mmiliki wake ndo adha inayopelekea ajari za mabasi yake!
     
  15. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Na bado NOAH zitaua wengi kizembezembe yaani madereva wake ni wale waliopitia kuendesha bodaboda uzoefu wao wanapitishwa kubeba roho za watu haishangazi dereva wa noah alikuwa anapiga uturn kwenye high way akakutana usokwa uso na Zuberi na wote ndani ya Noah wamevuta palepale wa basi wote wamepona!!
     
  16. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #16
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Unazungumzia hapa Tanzania au Sudan...?
     
  17. a

    alpha5 JF-Expert Member

    #17
    Feb 29, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wameru hawatamweza huyu Piter zakaria ni mkurya wa tarime .hua anatembea na miguu ya kuku miwili chamsingi wewe fata mambo yao maana huyu jamaa ni noma
     
  18. a

    alpha5 JF-Expert Member

    #18
    Feb 29, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wewe acha ubishi magari yakwenda musoma yapo
     
  19. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #19
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hawa majeruhi wamekimbizwa hospitali gani?

    Japokuwa umetutaarifu kuhusu ajali lakini naona maelezo yako yamejikita zaidi kwa mmiliki wa haya mabasi (ambaye nna hakika si dereva)

    Ukanda wa ziwa wanamjua sifa mbovu za huyu jamaa lakini hebu toa maelezo zaidi kuhusu ajali na si historia ya Zakaria na wenzake
     
  20. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #20
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,042
    Likes Received: 6,728
    Trophy Points: 280
    usidharau mambo kirahisi hivyo kuna tunaomfaham huyu bwana, uongo hapo kidogo,ukweli mwingi
     
Loading...