Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Basi la upendo laua wawili!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ralphryder, Jan 3, 2012.

  1. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ajali imetokea morogoro gari hili hufanya safari zake kati ya dar na iringa. Sourc ch ten. Mwenye updates atujuze.
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Tena??????
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    MUNGU! Tulinde waja wako. Walio majeruhi Mungu kawaponye wapone mapema.
    Waliofikwa na mauti MUNGU ukawafunike kwa uwezo wako na wawe kwako kwa AMANI yako BWANA!
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,053
    Trophy Points: 280
    Sio Upendo ni lucky star...
     
  5. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    haya mabasi ya Upendo nayo yamechoka kila wakati yanapata breakdown barabarani, Juzi nilipanda Upendo Bus ya Dar - Njombe tulipofika Kitonga likaaribikia katikati ya mlima ikabidi wafunge na mipira na manyaya tukafanikiwa kuendelea na safari lkn kwa kusuasua: kuna haja ya kuyachunguza kwa makini: wanao yajua wanasema kuwa huwa hayafanyiwi service.
     
  6. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kuna mawaziri wamewekeza humo sasa ukisema yachunguzwe sijui kama watalitekeleza hilo
     
  7. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mkuu nilivyosikia mimi ni Upendo,kama una habari mpya tumwagie!
     
  8. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Upendo, Budget na Luck Star yote hayo ni ya familia moja. wanachofanya ni kubadili majina na rangi, hivyo ubovu wa hayo magari uko palepale.
     
  9. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kama ndo hivyo ngoja tusubiri 2015 hao Mawaziri watatumbua.
     
  10. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ahaa! Umeiweka vema mkuu!
     
  11. C

    Cool Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mi jana nimepanda luck star liliharibika mara mbili wakafunga chini kwa kamba ya katani. Jaman haya magari ni mabovu mno
     
  12. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Jamani tusikurupuke kiasi hiki, kwenye suala linalojusu maisha ya watu hii sio siasa!
    Hiyo ajali inahusisha basi la Lucy Star na sio Upendo kama ambavyo mleta thread umesema, Huko channel ten umesikia nunu nusu wamesema basi la Luck star ambayo ni kampuni mama ya mabasi ya Upendo.
     
  13. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    chupu chupu niuingie huu mkenge, bahati nzuri pale ubungo nafsi yangu iligoma kupanda hili basi nikaingia Abood la saa 4 hiyo iliondoka saa 5, hayo mabasi yote yamechoka hamna maelezo hata hizo Abood ziendazo Iringa zimechoka ni spana mkononi. Iringa hamna basi la uhakika na bora zaidi ya Sumry
     
  14. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mkuu, imeishakuwa kawaida ya hayo magari, ukiyapanda na ukafika salama na kwa muda muhafaka shukuru, Askari wa kikosi cha usalama barabarani wapo wanayafumbia macho tu;
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Ni ya kampuni moja hayo!
     
  16. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,346
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Yup yule waziri anayejifanya kushika mwiko kusonga ugali ili apigwe picha. JK anampenda maana kwao jamaa ni sangoma wa kutisha....!! Ana madigirii ya kusomea week 6, na anavyoogopa wadhungu.... maana I am wenting, na i will see you yesterday nyingi sana.... :)
     
Loading...