Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Basi la SUMRY lachinja tena, KASULU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Meshacky, Jul 4, 2011.

  1. M

    Meshacky Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndudu , Habari za Uhakika toka Kasulu Basi la Sumry lililokuwa linatoka Kigoma kuelekea Arusha limepata ajali jana asubuhi na kuua huko kasulu.

    Habari ni confirmed kwa sababu mm mwenyewe nimepoteza jamaa yangu aliyekuwa anaelekea Arusha. Majeruhi na Maiti walipelekwa jana hiyo hiyo na Ambulance kwenda Hospitali ya Maweni Kigoma.

    Idadi ya vifo na majeruhi sikuweza kuulizia kwa sababu nilichanganyakiwa na Kumpoteza jamaa yangu. Wenye taarifa zaidi watafafanua.
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    meshaky pole sana,hawa waarabu watatumalizia ndugu zetu,serikali iko wapi?????
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mbona umeandika basi la mwanasiasa?

    Pole
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mbona umetanguliza kuwa ni la mwanasiasa? hii ni ajali mkuu, tuwaombee majeruhi wapone haraka na kuwapa pole wafiwa wote
    wamekufa wangapi?
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ntakupiga BUN tena wewe, kwenye nyekundu hapo ajali zingine wanazisababisha haya wajinga!
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Pinda si mwanasiasa?
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Nasikia hisa nyingi ni za MKPP
     
  8. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pinda ana hela hata ya kumiliki basi moja??? Salim Sumry is one of the richest person kule Sumbawanga, kama hujawahi kufika nenda ujionee, hayo mabasi ya Sumry yalikuwepo miaka mingi kabla ya hata Pinda hajawa PM, uache ushambenga kwa kitu usichokijua...mxiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  9. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mweeeeee!!!!!!
     
  10. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Serikali iko mifukoni mwao.

    Thats too bad to take...

    Ajali mbili za Sumri ndani ya wiki moja na wanaendelea tu kupakia abiria. Mtoto wa Mkulima ameamua kuua wakulima sasa.
     
  11. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    poa director, nafuta kauli yangu.
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa mabasi ya kampuni moja kupata ajali days/weeks apart inaonesha kuna tatizo kubwa sana. Badala ya huu wimbo wa faini mara 30,000 mara 50,000 nilitegemea police/wizara ya mambo ya ndani wasitishe licence ya Summry hadi hapo hatua za kuridhisha kuwa Summary ana-uwezo wa kusafirisha abiria na kuwafikisha salama na sio maiti.

    Kila kampuni inayosafirisha abiria iwekewe record, ajali za mara kwa mara maana yake hawana uwezo wa kusafirisha abiria. Inawezekana mabasi haya hayana ubora wa kubeba abiria, au madereva wake hawana uwezo, au pengine Dereva anaendesha gari kwa muda mrefu (10-12 hrs) kwa hiyo wanasinzia, au madereva wanakunywa pombe. Nimeshuhudia mwenyewe dereva anaweza 'KONYAGI' kwenye chupa ya maji ya kunywa (kilimanjaro) abiria wakimuona anakunywa wanafikiri ni maji kumbe ni Konyagi.

    Nadhani muda umefika sasa kwa makampuni (sio tu madereva) kuwajibishwa maana tunaanza KUONA ajali kama jambo la kawaida!
     
  13. N

    Nduguyangu Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kama itakubalika kuwa sumry ana mabasi mengi sana basi watu wa takwimu wanaweza wakakusaidieni ninyi watu wa kuhesabu ajali mbili kwa wiki ndani ya kampuni moja. Kwamba kitakwimu inaweza ikawa mwenye mabasi 8 na akawa anapata ajali moja kila baada ya miezi sita ni hatarishi zaidi kuliko huyo sumry. Ima hili neno mwanasiasa mi naona mtoa mada ni mwana siasa zaidi ndiyo maana akakurupuka na neno mwanasiasa
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    from sumbawanga..
    anatambikia kiti huyo
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Duh! Sasa huyu bwana anakuwaje mtoto wamkulima? aaaaaah!
     
  16. F

    FJM JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    @Nduguyangu, Summry limepata ajali huko same week iliyopita, na sio tu Summry wanaongoza kwa ajali, kuna HOOD, Aboud haya mabasi naona kama wanashindana kwa ajali. Wakijumlisha idadi ya vifo kutokana na ajali za makampuni haya matatu for the last 12 months watu watapatwa na mshutuko.
     
  17. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Inasikitisha,kama ajari imetokea jana asubuhi mbona magazeti ya leo hayajaripoti?kuna kitu hapa wakubwa.mungu awape nguvu majeruhi wote na marehemu walazwe pema peponi.amina.
     
  18. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mhhhhh!!! Sumry tena jamani??!!! Inakuaje kwani??? mabasi ni mabovu au ndo kafara hizo???!!!!

    Poleni majeruhi na wote waliofiwa!
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Poleni wote waliohusika.
     
  20. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ipo haja kwa serekali kusimamisha huduma za kampuni hii hadi uchunguzi wa ajali zote utakapobainisha chanzo halisi na kuchukua hatua stahiki. It is too much.
     
Loading...