Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Basi la shule

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mhafidhina, Aug 25, 2011.

  1. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    302521_271148502899195_100000121434290_1282246_5874856_n.jpg

    Assume mtoto wako anasoma hii shule...!
     
  2. t

    tshaka Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Atakuwa anaakili sana,wanaosoma hapo wanakuwaga wapole sana,wanyenyekevu sana,na wadadisi mno.
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    aataaathirika kisaikolojia!
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwani kuna nini!
     
  5. DULLAH B.

    DULLAH B. JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Naye atakua ******!
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Liko powa tu.
     
  7. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    iko wapi hii shule?
     
  8. boss80

    boss80 Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mdau hiyo shule inapatikana Kenya. kama una mtoto unaweza peleka, bahati mbaya mimi hata wa kusingiziwa sina!!!
     
  9. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    mweeeeeeeeeeeeeee
     
  10. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hii ni shule kama shule nyingine, inamaana Mwitah25,alifanya kosa kusoma hapa? au umemuona ana mapungufu yeyote? lol
     
  11. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    jina la shule halina mahusiano na elimu inayotolewa na shule husika, tatizo letu ni kutafsiri kwa tunavyofikiria ila ukichunguza kwa makini utaona ni kawaida tu kama yalivyo maneno mengine.
     
  12. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #12
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    mambo ya mtandaoni yanajirudia rudia. Hii photo ilishauza nyago sana mitandaoni kipindi cha nyuma.<br />
    <br /><br />
    <br />
     
  13. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,312
    Likes Received: 5,008
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha, unataka singo yako iwekwe kapuni eeh!
     
  14. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #14
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    HA HA HA HA AHAHAHAHAHAHAHAHHAHA ndo maana anafikiria kupitia Masaburi kumbe kaanzia mbali eehh? ngoja aje..
     
  15. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hilo ni jina tu. Mbona kuna mchezaji wa NIgeria anaitwa Emana kwa Kihaya ni ..............???
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    mtoto lazma afikirie kwa kutumia masaburi hapo.
     
  17. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,328
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    [​IMG] Ina maana mpaka leo hii bado hamjapata mtoto?
     
  18. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #18
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii picha ilishatoka muda mrefu humu,wengine nahisi walikuwa bado sio memba!!!!lakini picha na maudhui hayana shida kabisa....!!!kila neno lina maana yake kwa jamii na lugha husika.
     
  19. emma-chriss

    emma-chriss Senior Member

    #19
    Aug 27, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i tought ni specialised institution ya kufundisha us**nge
     
  20. E

    Emmanuel Lenga New Member

    #20
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! hiyo shule ni bab kubwa wana jf
     
Loading...