Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Basi la saibaba lapata ajari.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mapanga3, Jun 19, 2012.

  1. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Basi la saibaba kutoka dar kwenda mwanza limemgonga mwendesha pikipiki na kusababisha kisho chake hapohapo, ajari hiyo itokea katikati ya dumira na gairo. Mbali na kifo cha mwendesha pikpiki hakuna alijeruhiwa. Aidha ajari hiyo imesababisha usumbufu mkubwa kwa abiria wanao safiri kuelekea kanda ya ziwa kwa kuwa mpaka naripot habari hii bado basi limeshiliwa na polisi. Chanzo cha habari mimi mwenyewe nimejionea nikiwa kwenye basi ya Luwinzo nikitokea dodoma kwenda dar.
     
  2. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Umefanikiwa kujua chanzo cha ajali.Rip mlala hoi mwenzetu
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    Poleni sana na r.i.p dreva bodaboda. Mia
     
  4. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ajali ajali ajali, mpaka lini? Zingine ni uzembe wa madereva. RIP mwendesha boda boda
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Ila hawa dereva boda boda muda mwingine wanatamani kufa wenyewe. Yaani kwao sheria za barabarani hazina maana. R.I.P Dereva boda boda
     
Loading...