Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Basi la sabina lapata Ajali tabora

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Keagan, Aug 8, 2012.

  1. K

    Keagan Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Kwa masikitiko makubwa nawataarifu ajali ya basi la sabina, ilotokea tabora kwenda mbeya baada ya basi kupinduka.Tbc wameizungumzia pia kwny jambo alfajiri hii.

    Tatizo wameeleza kifupi sana. Sie tuna kaka yetu alikuwepo kwnyw hilo basi Hadi sasa hatuelewi fate take hasa ukizingatia imeua watu kadhaa,maana hapatikani kwny simu hadi sasa.

    Tunaendelea kusubiri updates.
     
  2. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Poleni wahanga wote wa ajali hiyo. Mtoa taarifa barabara hiyo ya TBR to MBY kuna sehemu hazina mawasiliano kabisa. Halafu jina la basi nadhani ni SABENA si SABINA.
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sheria za usafiri zisiporekebishwa kuendana na zile za kimataifa Tanzania itaendelea kuwa kaburi na machinjio ya watu wasio na hatia. Hili laweza kulaumiwa kwa uwekezaji wa kipumbavu ambapo wenye magari wameruhusiwa kudai kiwango cha pesa watakacho kiasi cha kuhatarisha maisha ya abiria. Magari mengi yamo barabarani lakini ni mikangafu ambayo hafanyiwi services kama sheria itakavyo. Rushwa kwa matrafiki ndiyo usiseme. Ingawa ni mapema kusema chanzo cha ajali ni nini, kuna uwezekano moja ya niliyotaja hapo juu kuwa sababu.
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Wanauwa reli ili mabasi yaendelee kumaliza watu!! Reli ndiyo usafiri uliomzuri zaidi kutokana na ukweli kuwa nchi nyingi duniani mabasi huwa ni kama back-ups!! Lakini serikali haiko madarakani kwa ajili ya wananchi, ipo kwa ajili ya genge fulani lenye nia ya kujitajirisha mpaka tulitoe ndiyo tutaanza kuona matunda ya kuwa na viongozi wa watu!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkuu
    Poleni kwa taarifa hii nzito yenye utata mwingu kwenu.
    Fanyeni kila liwezekanalo kujua hatima yake na km ameumia afanyiwe mipango mizuri ya tiba.
    Tuko pamoja mdogo wangu, na Mungu anaendelea na kazi yake.
     
  6. K

    Keagan Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daaah taarifa zilizopatikana sasa ni kwamba bro nae ni kati ya 16 walofariki kwenye ajali,so hatunaye tena!
     
  7. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Dah poleni sana,
     
  8. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwa speed ambayo ma bus yao yanatuchinja nadhani siyo muda mrefu watakosa abiria wa kusadfirisha!!!! SOTE TUTAKWISHA AU TUTAKUWA WALEMAVU TISOWEZA KUSAFIRI TENA!!
     
Loading...