Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Basi la Sabena Tabora-Mbeya lachinja 16 papo hapo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaguar, Aug 8, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Watu 16 wamefariki katika ajali ya basi la sabena kutoka tabora-mbeya.Dereva wa gari ni nassor ally,chanzo cha ajali ni hitilafu kwenye usukani.Ajali imetokea eneo la kitunda wilayani sikonge.SOURCE:TBC JAMBO.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
    Ajali imetokea wapi? Mungu aendelee kutunusuru
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,506
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Mungu awaweke pema peponi marehemu, na awape moyo wa subira wafiwa!
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    This is frustrating bad news for a day!! RIPs wote
     
  5. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    RIP. Pole kwa wafiwa.
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Dah, tuwe tunasoma vizuri post kabla ya ku comment.
     
  7. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mimi napenda kujua kama BABA yako angekuwemo ndani ya basi bado ungetumia lugha kama hiyo, "basi lachinja"
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sorry,lakini mimi sikuwa na maana mbaya kama unavyofikiri wewe,kama mwingine angesema,"16 butchered in a terrific bus accident".
     
  9. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Too sad!
     
  10. kapolo

    kapolo JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 274
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pole kwa watanzania wenzetu waliokumbwa na mkasa huo..Mwenyezi Mungu awape nguvu wafiwa
     
  11. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    poleni sana jamani wote mnaohusika na hii ajari mbaya. tupo pamoja kwenye huu wakati mgumu wa majonzi.
     
  12. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poleni sana wafiwa.Mungu watie nguvu
     
  13. mchumia tumbo

    mchumia tumbo JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Lilikuwa na majeruhi 78,kuna mtu amehojiwa amesema lilikuwa na abiria 110.
    Souce taarifa ya habari TBC1.20.00,8/8/2012
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    MUNGU WETU! Tunakulilia MUNGU usitusahau sisi tu wako tu!

    Marehemu wote walale kwa AMANI yake Bwana!
     
  15. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Abiria 110! Sasa huyu Mzee SABENA (Hemed) inabidi awe serious na wafanyakazi wake!
     
  16. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hiyo sasa ni meli,na ndo maana limeua watu wengi sana.
     
  17. Duzente Siqwente

    Duzente Siqwente JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tawaombee marehem wote wapumzike kwa amani
     
  18. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    110! Uzembe kuanzia mmiliki wa basi,wafanyakazi,abiria na mamlaka husika za serikali.
     
  19. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Wilaya ya Sikonge, Tabora
     
  20. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Huwa wanasoma heading na mie nilimjibu kumsaidia labda comment atasoma si unajua tena Watz wengi hawapendi kusoma maandiko na ndio maana hata sheria ya fao la kujitoa wabunge wetu hawakuiona baada ya kupachikwa kiaina kwenye jedwali
     
Loading...