Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Basi la Ngorika lagongwa; baadhi wajeruhiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mangimeli, Dec 23, 2011.

  1. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Wadau nimepata abari kuwa ngorika imepata ajali eneo la mbwewe mwenye abari zaid please
     
  2. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Duh,ngorika ya saa 12asbh ile ya wafanyabiashara imechoka ila speed yake usipime,inagongwa hadi gia 12.lile lori ni balaa.
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ni ya saa ngapi maana iloondoka saa kumi na mbili iko salama.
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Limegongwa kwa nyuma na lori la Mufindi lililokuwa linataka ku-overtake na liliposhindwa kulikuwa na gari linakuja opposite yake likagonga bus kwa nyuma.

    Majeruhi hawajaumia sana
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aksante Inkoskaz kwa taarifa.
     
  6. k

    keke Senior Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh pole sana kwa majeruhi...
     
  7. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    polen sana majeruh, naanza kuogopa manake mi nipo na hajees naenda moshi
     
  8. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watu wa3 wamejeruhiwa na kutibiwa kwenye vituo vya afya vya jirani.Na hatma ya abiria tunasubiri bosi wa kampuni atoe basi jingine
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Usiogope MUNGU atawafikisha salama
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Poleni sana MUNGU awe pamoja nanyi
     
  11. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tuombeane manake naona km mguu wa kulia anautumia vibaya mashine inapigwa usiombe
     
Loading...