Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Basi la MJ SAFARI lachakaza watu maeneo ya CHALINZE. Lagongana uso kwa uso na SCANIA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jumakidogo, Dec 22, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nasafiri kutokea Morogoro nimekuta ajali mbaya sana maeneo ya CHALINZE kati ya basi la MJ SAFARI limegongana uso kwa uso na Lori la mizigo anina ya SCANIA na kupinduka vibaya. Nimeshuhudia majeruhi kadhaa pamoja na watu ambao bila shaka wamepoteza maisha. Mpaka naondoka eneo la tukio tayari polisi walikuwa wamefika eneo la tukio. Taarifa zaidi bila shaka tutazipata kupitia vyombo mbalimbali vya habari. Lakini kwa ufupi hali ilikuwa mbaya kwani ni uso kwa uso na basi limepiga mweleka.
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,197
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...huu mwaka!
     
  3. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbona haka kamwaka kanaisha vibaya?eh Mungu tuepushe na haya mambo
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    MUNGU! Hakika una uwezo wa yote,nakutaja tena ukatende muujiza MUNGU maana hakika unaweza! Tusamehe sisi wana wako wakosaji kila leo! Tupe rehema yako MUNGU maana unaweza! Waponye wote waliopatwa na majeraha waweze kuonekana kama ada yao! MUNGU kwa kuwa ni wewe ndiyo mtaja wa mwisho kabla ya mwanzo hakika ni tumaini ya kwmb hata ktk hili utaonekana MUNGU wetu!
     
  5. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kha! Sasa sisi watanzania tumemkosea nini mungu huku mafuliko huku ajali jaman jaman jaman tumemkosea nini mungu jaman jaman hebu angalia ni nini tena haya yote chanzo chake jaman kha.. Mungu wangu huu mwaka kwel hivi jaman
     
  6. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ahsante kwa maombi haya nasema Amen,naungana nawe katika sala hii mkuu,
     
  7. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Amen. Hili ndilo neno
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mshikaji kama pastor kwa jinsi ulivyonena, nami naitikia Amini.

    Ila hizi ajali sasa imekuwa ni tishio!!!!
     
Loading...