Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Basi la Lucky Star laua zaidi ya watu 10

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King Kong III, Jan 3, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,087
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ajali imetokea maeneo ya mikumi

    Source:Clouds Fm
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    lol tumekwisha sasa
    mwaka mpya furaha imeishia hapo
    poleni wafiwa
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Jamani jamani Rushwa kwa TRAFFIC/Sumatra/TRA na TBS zitamaliza watz kwa ajali
    Mabasi mabovu
    Matairi mabovu
    Body mbovu
    Madereva wana leseni bandia
    Madereva hawasomi kanuni za barabarani pia walevi na wakaidi
    Speed hazizingatiwi
    Malori yanapaki hovyohovyo
    Eee mola tupe mtawala atakayesimamia haya bila kuoneana aibu!!!!
    Poleni wafiwa inauma sana
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Dah kaka umeandika kwa uchungu sana kaka yangu. Inshallawh MUNGU atajaalia.

    RIP marehemu wote, Poleni wafiwa, poleni majeruhi
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    hii ni ajali mbaya sana...........
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,218
    Likes Received: 5,779
    Trophy Points: 280
    RIP marehemu wote, Poleni wafiwa, poleni majeruhi
     
  7. m

    mukama talemwa Senior Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waanga poleni saana.Ila bila traffic kuwafanyia mpango wa kuwaondoa woote kutafuta taratibu nyingine sie soote tutamalizika,Jerry Muro alifanya kazi nzuri yaliyompata kila mtu anajua.HIVI JERRY AMEISHA RUDISHWA KAZINI?
     
  8. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Haijakamilika! Lilikuwa limetoka wapi,na linakwenda wapi?
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nawasiwasi nimepoteza mchumba humu simpati kwa simu ngoja nisubiri hili litakuwa lucky safari.
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Toka Dar kwenda Iringa
     
  11. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    poleni jamani , mabasi yanatisha sana body limechoka kama la banda la kuku
     
  12. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nimewahi kusafiri na Basi la Kampuni ya Lucky Star (basi la rangi ya Njano hivi)la kutoka Mbeya kwenda Dar, tulisafiri vizuri mpaka Iringa lakini tulipofika Maeneo ya Mikumi kabla ya kufika Daraja Mbili Ghafla tuliparamia kingo za daraja na basi kuharibika kwa kukata "centre bolt" na Safari yetu kuishia Mikumi uzembe ambao kwa asilimia kubwa ulisababishwa na mwendokasi. Madereva tunaomba mwaka 2012 tuendeshe kwa umakini na kutanguliza Usalama zaidi.
    Poleni Wafiwa na Roho za Marehemu Zipumzike kwa Amani. Amen.
     
  13. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    MwanajamiiOne inauma kupoteza ndugu jamaa na marafiki kwa sababu ya matumbo ya watu wachache wasio na aibu wala utu,watu wanakwepa ngoma na malaria kumbe kuna GOMA la ajali
     
  14. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    UPDATES
    Kwa mujibu wa taarifa ya habari ya clouds Fm saa 12:00 jioni hii kamanda wa polisi wa kikosi cha usalama barabarani mkoani morogoro amethibitisha kwamba waliofariki ni wanaume wawili wakati majeruhi ni 27.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,087
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280

    Dar to Iringa
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,087
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    True Dat waliokufa ni Wanaume Wawili
    ,majeruhi 27
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa kaka sema watu tunadharau mpaka pale yanapotufika personnaly.

    Nadhani ifike sehemu hatua kali zichukuliwe! Ajali ikitokea tusiishie kuidismiss kwa vigezo vya mwendo kasi, kosa la dereva! Ichunguzwe na ubora wa gari lenyewe, n.k
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    duh!!!
    RIP brothers!!
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    asante sana kwa taarifa. shemeji yangu anatoka songea kuja dar na kwenye simu tangu saa saba hapatikani. nshapaniki. poleni wafiwa. Mia
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Laleni kwa Amani ya Bwana!
    Na majeruhi Bwana kawaguse na wapone mapema! Amen!
     
Loading...