Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Basi la Islam (T 733 BMB)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by marejesho, Oct 16, 2011.

  1. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Hivi nyie wamiliki kama mko huku JF mnayafanyiaga magari yenu service?

    Leo usafiri wa kutoka Arusha kwenda Morogoro ulikuwa wa shida sana! Magari kama Hood, Abood, BM yalikuwa yamejaa, abiria ambao tunatakiwa kuwa Moro either kwa kazi au wanafunzi wanaotakiwa kureport vyuoni kesho ilibidi tupande Islam ambalo ndilo peke yake yake lilikuwa na nafasi!safari ilianza saa moja juu ya alama toka A town kwa mwendo wa kama 60km/ph!

    Hii speed tumeenda nayo hata baada ya kupita Moshi! Hili gari abiria wanaojua magari wanasema linatembelea gear namba 1!! Tumeshasimama mara tatu njiani, driver na konda wake wanashuka kimyakimya wanachukua maspana yao bila kutuambia abiria chochote, wanatengeneza then safari inaendelea! Basi limetoka Arusha saa 1, muda huu saa 11 kamili ndio tunapita Wami!! Moro sijui ndio tutafika kesho?

    Ushauri wangu, magari yafanyiwe service na wanaohusika na ukaguzi wa magari wakague ipasavyo! Driver akiona gari ni bovu, asilazimishwe na mmiliki kuliendesha kwani mara nyingi ajali zikitokea unasikia dereva anatafutwa na polisi na sio Mmiliki!!

    Mwisho,mtuombee tufike salama!!!
     
  2. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Poleni. Mtafika 2 kwa mpango wake Muumba
     
  3. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    ungepanda hood ya mbeya saa sita uko msamvu unakula mchemsho wako wa kuku wa kienyeji...,
     
  4. G

    Gavanor Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ungepanda abood yasingekukuta hayo.
     
  5. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani amesema mengine yalikuwa yamejaa
    ikabidi apande Islam.
    Pole Mungu awatangulie mfike salama
     
  6. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Kama nilivyoelezea hapo juu,mabasi yote Abood,Hood BM yalikuwa yamejaa eti tangu juzi!!hii imetookana na wanafunzi wengi wa vyuoni kusafiri leo!Pale Wami,gari lilisimama kwani kuna ujenzi wa barabara unaendelea,mara gari likaanza kurudi nyuma,wasafiri tukapunic kiaina!konda akawahi kuweka jiwe kuzuia! !Ndio tumepita Chalinze wandugu!!Nimejifunza somo,next time ntakuwa nakata ticket hata wiki moja kabla ya safari!Kwa nguvu za Mungu tutafika japo pole pole!
     
  7. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa kutoka arusha saa 1 kupita chalinze saa 12 sio mbaya sana!au ulitaka kibati?ungepanda Chakito,au Ngorika!roho mkononi!midude inakimbia balaa tupu!ukifika unashukuru mungu.
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hivi Islam bado yupo?
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pole pole ndo mwendo ndugu yangu, haraka haraka haina baraka. Kila mara tunaambiwa kuwa kuna abiria ambao huwahimiza madereva kwenda kasi, lakini ikitokea ajali anayelaumiwa ni dereva. Ihurumie roho yako ndugu yangu na mshukuru huyo dereva wka kuwaendesha mwendo huo wa kistaarabu, wako madereva wachache sana wenye moyo kama huo
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mabasi ya Islam kiukweli siyo mazuri kwa huduma hata ubora. Ombeni Mungu mfike salama. Lakini napenda nikutoe shaka basi hilo halitembelei gia moja tu yaani kama mbili basi mbili, msingefika huko mlipofika lingeshachemsha mbaya kabisa. Litakuwa na shida tu nyingine.
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Nakushauri next time fanya hivi:

    panda magari ya Dar, ushuke Chalinze, hapo upande magari yanatoka dar.

    Pole, nawaombea mfike salama.
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    nakumbuka mwaka juzi nilipanda Islam ya Dar-Moro, wizi mtupu.

    Islam jirekebisheni.
     
  13. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Hatimaye tumefika salama!
     
  14. G

    Gavanor Member

    #14
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umetuletea zawad gani?
     
  15. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Chombo imetambaa kipande hiyo,saa 11 kamil mlikuwa wami sasa 19:39 mshaingia mji kasoro bahari!!!
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Mmmmh!! Hii roho mkononi..
     
  17. F

    Fahari MJ JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mfumo kristu haujaanzisha mabasi yake ?

    Mara nyingine panda basi la christian
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    haya mkuu now we crossing our fingers,thank GOD.
     
Loading...