Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Basi la Hekima laua Iringa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Dec 23, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    MKUU wa Shule ya Sekondari ya Ismila katika wilaya ya Iringa Vijijini, Pangras Msasamela, amekufa papo hapo na watu wengine zaidi ya 40 kunusurika kifo baada ya basi la Hekima lenye namba za usajili T 399AVU linalofanya safari zake kati ya Dar es Salaam na Mbeya kugongana uso kwa uso na gari dogo lenye namba T 746 AKU Toyota Mark II.

    Watu wengine watatu walijeruhiwa vibaya katika ajali hiyo iliyotokea jana majira ya saa 4 usiku katika eneo la Kibwabwa Manispaa ya Iringa, wakati basi hilo likiwa safarini kuelekea mkoani Mbeya.

    Abiria walionusurika walimweleza mwandishi wa habari hizi aliyefika eneo la tukio kuwa chanzo cha ajali hiyo ni dereva wa gari hiyo ndogo kulihamishia gari upande wake na kutaka kukatisha upande wa kulia bila kulitazama basi hilo lililokuwa mbele.

    "Kweli dereva wa basi amefanya jitihada kubwa sana za kuokoa maisha ya sisi abiria tuliokuwemo ndani ya basi hili ...kwani kama dereva angelikuwa mzembe katika basi hili letu hakuna mtu ambaye angetoka mzima ....ujue basi lilikuwa likielekea kupinduka kabisa," alisema Kevin Mwakasumile mmoja wa abiria aliyenusurika katika ajali hiyo.

    Abiria wengi walionusurika katika ajali hiyo walipata michubuko midogo midogo baada ya kukanyagana ndani ya basi hilo.

    Kamanda wa polisi mkoa wa Iringa, Evarist Mangalla, amethibitisha kutokea kwa ajali hiyo na kuwa mtu mmoja ndiye aliyepoteza maisha katika ajali hiyo.
    http://4.bp.blogspot.com/_YaKHJFAZ_oc/TRIQKteVgiI/AAAAAAAAOxY/2n-8hajCgCo/s1600/IMG_8787.JPG
    http://1.bp.blogspot.com/_YaKHJFAZ_oc/TRIQKfPvD4I/AAAAAAAAOxQ/uzj0XgrgceA/s1600/IMG_8795.JPG
    http://4.bp.blogspot.com/_YaKHJFAZ_oc/TRIQKAHjWcI/AAAAAAAAOxI/zk69b4W5KUw/s1600/IMG_8799.JPG
    http://2.bp.blogspot.com/_YaKHJFAZ_oc/TRIPVAgFWTI/AAAAAAAAOwY/FDKc0dpxSOQ/s1600/IMG_8780.JPG
    http://1.bp.blogspot.com/_YaKHJFAZ_oc/TRIPVnpShKI/AAAAAAAAOww/m3X-SA85Bc4/s1600/IMG_8802.JPG
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole sana kwa wafiwa
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ahsante sipo Tanzania but for sure msiba wa huyu mzee umenihudhunisha sana kwasababu ni ndugu yangu kabisa yaani kipindi hiki cha christmashuwa ni kigumu sana ajali zinakuwa nyingi sana!
     
  4. m

    mams JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Poleni sana wafiwa na wagonjwa tunawaombea mpone haraka
     
  5. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mungu atuepushie balaa hili la ajali nyingi barabarani. RIP mwalimu. Poleni majeruhi. Magufuli upo?
     
  6. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole sana wafiwa, nimemkumbuka huyu mzee amenifundisha Geography Lugalo secondary Iringa mwanzoni mwa miaka ya 90. He was such a good person. RIP mwl Msasimela.
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole sna ndugu najua machungu ya msiba yani acha tu nimeona picha za hii ajali jamni inasikitisha sana poleni!
    Mungu awape ndugu katika kipindi hiki kigumu
     
  8. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Thanx
     
  9. F2S

    F2S JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 16, 2008
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inasikitisha sana ni mwalimu wangu pale Lugalo -Iringa miaka ya tisini mwishoni. Vile vile ni family friend wa familia ya mke wangu na mwanae ndie aliyemsimamia my wife katika Send Off. This is very painful in deed. RIP mwalimu Msasi your was such a gud geograph teacher. You was a model to lot of people. Taifa limepoteza mwalimu safi na mzoefu.
     
  10. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Poleni wafiwa, jina niliposoma tu nilihisi nilikuwa namfahamu, wazee wa Lugalo mpoooo, mimi jirani yenu tosa pale
     
  11. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kipindi cha damu zisizo na hatia kumwagika barabarani kimewadia
     
  12. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,498
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Duh Huyu alikua mwalimu wangu pale Lugalo Secondary School hasa katika somo la Geographia na Commerce (1995-1998) R.I.P. mwalimu Msasimela. Bahati nzuri jana nimeingia Iringa nilikua nimekuja kwa ajili ya sikukuu ya X-mass. Ntaenda msibani kuwawakilisha wana Lugalo ambao mpo mbali
     
  13. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    that is good idea, 2wakilishe ndugu.
     
Loading...