Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Basi la Falcon latekwa na majambazi ktk mlima sekenke

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magezi, Jan 24, 2011.

  1. M

    Magezi JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuna taarifa kwenye website ya Ippmedia.com kuwa basi la abiria la Falcon limetekwa ktk mlima sekenke na abiria kuporwa ikiwani pamoja abiria nane kujeruhiwa na dereva kukatwa mkono.

    Tunaomba mwenye details zaidi atujuze
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    polisi si wapo arusha wanalinda watu wasilete vurugu?
     
  3. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hiyo itakua kazi ya jwtz labda!
     
  4. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lord have mercy
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sio lazima kuchangia kila topic
     
  6. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mhh!!! Mungu awasaidie watoke salama na pole zao!
     
  7. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole kwa majeruhi na WAHANGA wa tukio hilo, pale sekenke ni pabaya mno. Kabla hujapanda pale huwa kuna barrier ya polisi sijui imekuwaje.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kwa nini wanashindwa kuzuia iujambazi mkuu.. hapa naongelea generally...au unajua kuwa majambazi wakikuvamia nyumbani kwako na ukawapigia hawa jamaa simu wanakujaga saa ngapi?
     
  9. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Haya Kamanda... Ila upunguze mizaha kwenye mambo sensitive....
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    nimekupata mkuu...tuko pamoja kama dowans na wananchi
     
  11. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Vipi kuhusu ule utaratibu wa askari polisi kusindikiza magari ya abiria yanaelekea huo ukanda. Umefutwa?
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    :A S-fire1:poleni wahanga wa mkasa huu...............ule utaratibu wa polisi kusindikiza magari ya abiria sio wa kutegemea sana kwa sababu sehemu nyingine polisi wanakula njama na hawa watekaji..................
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Wakipokea simu unabahati na wakishapokea simu watajidai hawajui sehemu ulipo vamiwa na ukiwaelewesha watachukua hata saa mbili ndiyo wanakuja sehemu ya tukio.....lakini wameonyesha usitadi wa kurusha risasi za moto kwawandamaji na wale walio kuwa wanadai haki zao kule mbeya.....sasa miminawaomba huo usitadi wao wakurusha risasi za moto wazielekeze kwa majambazi...
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    poleni jamani hali hii mpaka lini pls jeshi ingilia kati tokomeza karaha hii
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hii lazima ni imesukwa; Sekenke siku hizi ni eneo salama sana ; ni wakati gani haya yametokea
     
  16. i

    ifolako Member

    #16
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Badala ya baadhi ya watu kuchangia hoja kwa kuleta faida wao wanaleta utumbo!Kuweni na busara acheni ujinga!
     
  17. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Kama kawaida yako kutetea udhaifu wa serikali ya CCM!!
     
  18. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    poleni wajameni
     
  19. k

    kabindi JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani hao MAJAMBAZI ndio wanaotaka kutuibia kupitia DOWANS? nadhani hawana tofauti ndio hao hao wamezaana sana mpaka wengine wapo milima ya SEKENKE?
     
  20. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,092
    Likes Received: 1,441
    Trophy Points: 280
    Ni kilomita chache tu kuingia jimbo la Rostam, barabara ni nzuri ya lami ila ule mteremko lazima uende taratibu labda hapo ndipo majambazi wanapotumia kukamata magari. Lakini ile barabara kwa sasa ina magari mengi sana hasa ya mizigo naamini kuletaka gari ndani ya dakika kumi lazima katokee ka songamano fulani ka magari.
     
Loading...