Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Basi la delux lapata ajali mbaya mkoani pwani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dingswayo, Oct 25, 2011.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,973
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    BASI LA DELUX LAPATA AJALI MBAYA MKOANI PWANI, LATEKETEA KWA MOTO, WATU WATANO WADAIWA KUOKOLEWA, KWA HABARI ZAIDI UNGANA NASI BAADAYE-Mwananchi
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mwishoni mtalitaja mgangaluma, mzunguko wa sokomatola mbalizi wakati siku hizi haupo
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,478
    Trophy Points: 280
    Mpwa, mbona kuna thread inayosema ni Shabiby? tunaombeni mwenye uhakika zaidi pamoja na wewe tuweke hili jambo sawa, na kule wanasema ni watu watatu tu waliosadikiwa kupona pona, tusaidieni kwa taarifa zaidi
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,135
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ni Shabib au delux?..
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,081
    Likes Received: 6,752
    Trophy Points: 280
    Times radio walitangaza delux ndo imepata ajali! Anyways iwe shabiby taqwa or ngorika is still a big loss r.i.p
     
Loading...