Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

basi la azam fc

Discussion in 'Jamii Photos' started by figganigga, Feb 1, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    mia
     
  2. aseenga

    aseenga Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 25
    jamaa noma:embarassed2:
     
  3. k

    kinyongarangi Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni timu hasa. achana na yanga au simba-bure
     
  4. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    samahani naomba web ya simba au yanga!!
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    inogile,sijui nihame simba?
     
  6. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Simba wakongwe wewee, hebu tembelea hapa uone vitu. Tangia hapo hao Azam ni vijana wetu!

    [​IMG]
     
  7. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    haya hongereni kwa website.... kusema ni watoto wenu hiyo ni habari nyingine..... kwani kuna uhusiano wowote wa ki-team na azam?? Yanga na Toto sawa, ama Nyinyi na Coastal au African lyon... ila kwa azam inabidi utumie muda kunielewesha
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wako vyema sana wana stahili pongezi!!!:A S 465:
     
  9. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio la kutisha sana ni mpangilio wa rangitu. Hilo ni YUTONG sio kama club kubwa kama SImba au Yanga wanashindwa kununua ni priority tu ndio zinazogomba.
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    walipewa basi lingine baada ya kuzifunga simba na yanga huko zazibar. mia
     
  11. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    hili la wachezaji lakini siyo la mashabiki!!
     
  12. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    du mimi azamu.
     
  13. driller

    driller JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hawa jamaa wanausafiri wa kweli kuliko club zote kongwe ambazo zilikuepo hapa bongo..! yani hadi aibuuuu.. jamaa zetu kila siku mpaka utoke mchango wa SSSERENGETIIIII SERENGEEEETIIIIII EEEH EEEEH EEEH EEEEH EEEH...! wakati walikuepo kwenye gemu kitaambo...! inaniuma saana..!
     
  14. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    SISI tunangoja la kupewa na TBL
     
  15. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hatariiiiiiiiiiiiiii
     
  16. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Safi sana,changamoto kwa timu zetu nyingine wazee wa double coaster...
     
  17. M Mahona

    M Mahona Senior Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh, baaaaab kubwa! Dege la chini
     
  18. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha Azam,simba,yanga sijui taifa stars,mambo yote Twiga bwana!
     
  19. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,638
    Likes Received: 2,982
    Trophy Points: 280
    Aisee..kwa ukubwa huu watapata hata makomandoo sasa wa kusafiri nalo ili wakasimamie tiketi mlango...........hapo ndio kwishney............
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    unafahamu bei ya YUTONG mkuu?
     
Loading...