Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Basi la abiria lawaka moto!

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Dec 6, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    <table border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" width="100%"><tbody><tr><td align="left" bgcolor="#cccccc"><table border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" width="100%"><tbody><tr><td class="news1"> BASI LA ABIRIA LAWAKA MOTO!

    </td> <td class="news1" align="right" width="150">photos</td> </tr> </tbody></table></td> </tr> <tr> <td bgcolor="#999999">[​IMG]</td> </tr> <tr> <td class="morenews" align="left" bgcolor="#f3f3f3" valign="top"><!--colorstart:#000066--><!--/colorstart-->
    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    NDUGU HABARI YA LEO.

    NIKIWA NJIANI KUTOKA MWANZA KWENDA DAR, NIMEKUTANA NA AJALI NYIGINE YA MOTO. BASI
    LA ABIRIA KUTOKA SINGIDA KWENDA DODOMA LILIPATA HITILAFU YA UMEME NA
    TAIRI, HIVYO KUSABABISHA MOTO HUO, KWA BAHATI NJEMA ABIRIA WALIKUWA
    CHINI 'WAKICHIMBA DAWA', LAKINI DEREVA ALIKUWA AKICHUNGULIA CHANZO CHA
    MOTO NDIPO GHAFLA TAIRI LILIPASUKA NA KUMJERUHI MACHONI, AMEKIMBIZWA HOSPITALI MANYONI
    KWA MATIBABU.

    POLISI WALIFIKA KWA KUCHELEWA INGAWA SIMU ZILIPIGWA MAPEMA MNO. NA
    HATA POLISI WALIPOFIKA WALIKUWA WAMESHEHENI SILAHA KALI BILA KUWA HATA NA NDOO MOJA
    YA KUSAIDIA KUZIMIA MOTO HUO!!!

    (NA EMMANUELEY MGONGO)

    http://www.globalpublisherstz.com/2009/09/22/basi_la_abiria_lawaka_moto.html
    <!--colorend-->
    <!--/colorend-->

    </td></tr></tbody></table>
     
Loading...