Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Basi la abiria dar-arusha laungua moto chalinze

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Teamo, Jan 6, 2010.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ni kama dakika ishirini zimepita..........

    basi aina ya FRESH COACH lilianza kwa kupata pancha tairi la nyuma,then kukawa na msuguano uliopelekea kuanza kuungua moto

    hiivi tunavyoongea BASI LINA WAKA MOOTO AJABU!

    ABIRIA WAMEPONA WOTE

    lakini mizigo na mambo mengine kwisha kazi

    MUNGU IBARIKI TANZANIA!...........

    nitarudi
     
  2. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru kusikia watu wote wapo salama...
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    dah anaza dizasta! acha tumsubiri ripota wetu maeneo ya arusha . PAKAJIMMY!
     
  4. GP

    GP JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    halafu kama sijakosea hili basi ni la kichina, aka ENGINE NYUMA, so ule msuguano na uzito na joto la injini ikaleta habari tofauti!.
    thank God our fellow tanzanians are safe.
     
  5. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2010
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    bora wamepona,mizigo si kitu zaidi ya roho za watu
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    Freshi coach ,
    basi jeupe na ufito wa brown uliopinda,
    hili gari ni bovu sana yaani hii kampuni inahatarisha maisha ya watu kwa kuwasafirisha kwenye mabasi yasiyo na kiwango .
    Nilisafiri na basi hilo kipindi cha x mas, kutoka moshi hadi tulitumia zaidi ya masaa kumi na tano njiani.
     
  7. O

    Omumura JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    subirini msikie ngonjera za kamanda kombe na vijana wake sasa.
     
Loading...