Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Basi angetembea na mwanamke mwingine sio Judy rafiki yangu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Jun 11, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Asalam aleykum wanJF!

    Ni juzi kati shemeji yangu (Editha-sio jina halisi) alikuja nishtakia kuwa BF
    wake wa zamani (Erick-sio jina halisi) mpiga chini. Cahnzo ni kuwa Erick
    hakuwa na hela wakati huo.

    Hata hivyo kwa sasa Erick mambo yake ni safi na mdada baada ya kutemwa
    na BF mpya ameanza kutamani kurudia urafiki wake na Erick. Hata hivyo
    Erick tayari amaeanza uhusiano na Judy ambaye ni rafiki wa Editha.

    Sasa lawana za Editha ni kwamba yeye bado anampenda Erick na inamuuma
    kuona anatembea na Judy ambaye ni rafiki yake. Sasa amekuja kwangu akidai
    eti nijaribu kumuombea msamaha kwa Erick warudiane, na kama haiwezekani
    basi nimshawishi asitembee na Judy kwa sababu Judy ni rafiki yake.

    Kila siku Editha amekuwa akinipigia simu kujua kama ujumbe wake
    nimeshauwasilisha kwa Erick. Binafsi sijauwasilisha ingawa huwa
    namyeyusha kuwa tayari nimeshafanya hivyo.

    'Sasa shemeji kama umemwambia mbona bado wako wote? Kama ni mwanamke
    "Basi angetembea na mwanamke mwingine sio Judy rafiki yangu!".

    Note: Hivi kuna kosa kutembea na rafiki wa mpenzi wako aliyekutema mwenyewe?
    Kinachomfanya mtu aumie ni nini 'unapotembea' na rafiki yake ili hali
    mwenyewe ndo alokutema?
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Huyo shemeji yako ni chizi miwaya, umeshapigwa chini, rafiki nae kajipanga hapo hapo. Kwanini hakai akatafakari kama huyo jamaa anamatatizo maana hata respect hana ya kuwachanganya yeye na rafiki yako. Maana jamaa kaona wote ni cheap ndio maana awepanga hivyo.

    Kama anajipenda na kujiheshimu zaidi, kuomba kurudiana nae ni sawa na recipe for disaster!
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu Edith anamatatizo, si alimtema jamaa?
    Basi atulie jamaa yuko huru kudate na mtu mwingine labda Judy ndiye alikuwa mfariji wa jamaa alipokuwa apeche na alikuwa anampa company.

    Mh na Judy naye vipi kwani alikuwa anamendea jamaa ya rafikiye.lol!
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,768
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    ebwana wee mapenzi yenyewe full usanii wacha mwana amege tuu ata huyo rafiki judy lol editha akubali kuwa ndio ilishakula kwake yeye tingisha kiberiti akubali matokeo
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mi nina mtazamo wa tofauti kidogo. Huyo dada alifanya kosa akapigwa chini na ni wazi inaonyesha kuwa ni mtu wa tamaa ya pesa. Hana Mapenzi ya kweli.

    Lakini pamoja na makosa ya huyo dada, pia siungi mkono suala la huyo kaka kuamua kutembea na aliyekuwa rafiki wa huyo gelfriend wake. Si jambo la kistaarabu kabisa ndani ya jamii kuanzisha urafiki wa kimpaenzi na ex wa rafiki yao hata kama wamegombana wao wenyewe na ugomvi ulikuwa haukuhusu. Ni sawa na kumfunua nguo rafiki yako! Na zaidi ya hapo, Mara nyingi saula kama hili huleta picha mbaya ktk jamii na kuilazimisha jamii kuhisi kuwa huyo mhusika mpya anaweza kuwa alikuwa na mahusiano na huyo aliyekuwa shemeji yake kabla ya hata rafiki yake kumwagwa au laa alikuwa akimtamani shemejiye. Nafikiri ni vyema kuwa waangalifu kuepeka migogoro kama hiyo.

    Kwa ushauri kaka, huyo dada endelea kumpotezea kwa kumjibu kuwa ujumbe umefika ila wenye maamuzi ya kuachana ni wao wenyewe. Mara nyingine si jambo zuri kuingilia mahusiano ya wawili.
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    ndyoko Judy huyu huyu wa JF au....................?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. NDAMANDOO

    NDAMANDOO JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    tatizo mademu wa siku nhizi wanabeep sana sasa kama Edith aliamua kutosa jamaa kinamuuma nini tena? au tamaa ya pesa? acha hizo! tena ningelikuwa mimi ningemchukua mdogo wake kabisa!!!!!!!!!
     
  8. awp

    awp JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wote watatu hawatulia walikuwa wanatamaniana tokea zamani, kwa nini uchukue shemejio? na wewe shemeji kwa nini ukubali? tayari hapo urafiki umekufa
     
  9. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    wote vicheche..
     
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wakati mwenzake hana hela akamkimbia..mambo safi anataka kurudi...wanawake bana....
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Horsepower, do you believe in true love?

    Ulishaexperience hiyo kitu? Sio ya kulearn kumpenda mtu,, ile ya kuja automatically?

    mara nyingi hiyo huwa haiangalii vitu vya nje vingine vyote, na uombe Mungu isitokee kwa kichaa.

    Sisemi kuwa huyo kaka amefall kwa huyo Judy that way, huenda amejifunza kumpenda na hivyo angeweza kuavoid kumpenda. lakini kama imetokea automatically; kwangu mimi hastahili lawama.

    Points zako zingine zote nakubaliana nazo!
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,156
    Trophy Points: 280
    Hakuna tatizo hapo.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,244
    Trophy Points: 280
    jealousy is the most powerful emotion...
     
  14. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    na yeye aende akatafute boyfriend wa zamani wa Jud
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, inauma aloo
    rafiki kabisa apite ulipopita????
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    wote watatu sio wazima, wasikusumbue akili........
     
  17. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye red mi naona anakutaka wewe ila anaona atumie gia hiyo, au we hujagundua hilo?
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Madam Canta unaona hii maneno! Babu anataka kunigombanisha na watu bureee, sijui nia yake ninyimwe maji ya kunywa?
     
  19. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kaunga unamaanisha huyo amefall in love automatically na ex gelfriend wa rafiki yake? Inawezakana kweli?! au katumia kama njia ya kulipiza kisasi kwa ex wake? Umewahi kuuhisi uchungu wa kufanyiwa hivyo? Hivi kwa nini nisihisi kuwa rafiki yangu kanisaliti? Watu wote nje asiwaone mpaka huyo ex wangu?
    Kaunga mdogo wangu una moyo mzuri sana kama kweli unaweza kufanyiwa hivi na rafiki yako na ukachukulia poa. Mimi siwezi, kamwe!!!
     
  20. Imany John

    Imany John Verified User

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mjerumani huyu anasema hivi..
    Gravitation is not
    responsible for people falling
    in love.~
    Albert
    Einstein
     
Loading...