Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bashe unahujumiwa CCM!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ileje, Sep 27, 2012.

  1. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,348
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Harakati za Bashe kisiasa ndani ya CCM zinakabiliana na vikwazo vingi.

    Baadhi ya vichache na vilivyoathiri maisha yake kisiasa ni kama vifuatavyo:

    1. Ndani ya UVCCM anakabiliwa na upinzani kila kona na hivyo kuhatarisha nafasi yake kiuongozi!
    2. Madai ya kutokuwa raia wa Tanzania ambayo hadi sasa ufumbuzi wake unatia shaka. Hii ilipelekea kuenguliwa katika kugombea ubunge kupitia CCM pamoja na kushika nafasi ya kwanza katika kura za maoni na badala yake akateuliwa hasimu wake mkubwa kisiasa Bw. Kingwangwalla ambaye alishika nafasi ya tatu katika kura za maoni!
    3. Kuzuiliwa na hasimu wake mkubwa Bw. Kingwangwalla kurudisha fomu ya kugombea ujumbe wa NEC (CCM) kwa madai kuwa muda wa kurudisha fomu ulikwisha!
    4. Kutishiwa bastola na hasimu wake mkubwa Bw. Kingwangwalla, kitu ambacho si cha kawaida kwa watu walio chama kimoja!

    Maswali ya kujiuliza hapa ni:

    1. Je Kingwangwalla anatumwa kumhujumu Bashe na wakubwa wake kichama?
    2. Je Kingwangwalla anatumiwa na vigogo na kwa lengo na manufaa gani ?
    3. Je Kingwangwalla alikuwa time keeper wakati wa kurudisha fomu?
    4. Je Kingwangwalla hastahili kuchukuliwa hatua kichama kwa kumtishia Bashe kwa bastola?
     
  2. m

    malaka JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ngumi za walevi. Mmoja anarusha ngumi anadondoka mwingine anakwepa anadondoka. Hahaha raha sana.
     
  3. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwani chama kiko kimoja? Bashe naye atumie akili kidogo, alipoanzisha vita na mtoto wa Raisi haya ndiyo matunda yake.
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ileje, mimi nilidhani hii ni thread kimhusu Bashe kuhujumiwa CCM!. Kwa taarifa yako, hakuna hujuma yoyote, hayo uliyotaja ni "zengwe" tuu!.

    Kumbe hata la kumtisha mtu bastola ni kosa la kuchukuliwa hatua kichama?. Kumbe bado tuna watu humu ambao bado wanaamini CCM ni chama dola!.

    Safari ya ukombozi wa kifikra ni ngumu kuliko inavyo dhaniwa!.

    P.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,348
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Pasco

    CCM inapaswa kuchukua hatua ili kuonyesha kutopendezwa na kitendo hicho! CCM kuendelea kukaa kimya bila kuchukua hatua na ukizingatia kuwa ni chama tawala kunaweza kuvifanya vyombo vya dola kutofanya kazi zao kwa uhuru!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. piper

    piper JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Naona ni mambo ya mbwa kala mbwa
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mbona kwa maelezo yako hapa unaongelea vyama viwili vyenye jina moja.
     
  8. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mawazo yako yapelekwe kwa TENDWA ili afute hicho chama ambacho viongozi wake wanahatarisha maisha ya wenzao, au hilo hajaliona ili awaite wanahabari atangaze nia ya kuifuta CCM? Kama ushahidi hautoshi kuna ile sakata ya ADEN RAGE pale Igunga na Mguu wa kuku kiunoni.
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    I love SSM!! Long live!!! Watatupiana makonde weeee!!! Ila kwa Bashe kwa ushauri mdogo tu ni hivi kwa kuwa alikuwa na tifu na mtoto wa mfalme hakuna namna yoyote ile atapata cheo SSM kama kambi ya mtoto wa mfalme itakuwa inashika hatamu!!! Apumzike tu hadi ile kambi nyingine itakaposhika hatamu if at all hakuna kuwa chama cha upinzani 2015. Again viva SSM!!
     
  10. m

    multmandalin JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 1,945
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Unajuwa Mwalimu alipokemea ukaburu ndani ya Tanzania hakumaanisha kuwakubali watu kama Bashe!
    Mabarabara yako mengi aende huko akafanye uhuni wake! Unapokuwa kiongozi lazima ujiheshimu sio unaishi kihunihuni.
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi ni lazima Bashe awe kiongozi ndio aweze kutoa mchango wake kwa maendeleo ya taifa?
     
  12. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,809
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    huyu awe mtu wa kusubili ufalme mwingine kama anafaa, au aende CUF
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hussein Bashe kayataka mwenyewe, anakuwa king'ang'anizi kama kupe bana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. i

    iseesa JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si inasemekana kuwa wote (Bashe na Kigangala) si WABONGO? Sa' kwa nini wanakuja kugombania huku kwetu?!!
     
  15. m

    multmandalin JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 1,945
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Aende akaendeshe shamba lake huko!
     
  16. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hivi what is so special about uraia wa Tanzania?

    Mbona mtu yeyote akizaliwa USA au UK swala la uraia linakuwa halina utata kabisa.
     
  17. Jagarld

    Jagarld JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Dah maswali yako ya msingi sana mkuu,nilitegemea Bashe kama hatendewi haki angefaili malalamiko yake katika kamati husika ili haki itendeke,aidha kama wakati wa vetting kwenye chama sijui kama huwaga wanatoa maelezo kama sababu za kuenguliwa,kama yapo basi anajua tatizo liko wapi na afanye nini ili wakati mwingine afanikiwe.Na zaidi maisha siyo lazima uwe mwanasiasa akiona siasa chafu awezi anakaa pembeni au apigane kuyapata mabadiliko anayoyataka ndani ya chama.
     
  18. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Bashe arudi kwao Mogadishu watanzania hawamtaki
     
  19. Jagarld

    Jagarld JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu acha kumdanganya,siku akitangaza kuhama ccm wiki haiishi utasikia uhamiaji wanawashikilia familia kadhaa kwa kosa la kuishi nchini kinyume cha sheria,achana na siasa zetu hizi tunaziweza wenyewe mtu unalishwa sumu afu unapewa uwaziri ili usubirishie kifo!
     
  20. k

    kilaboy Member

    #20
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Makundi ndicho kikubwa kinachoiangamiza CCM
     
Loading...