Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bashe na kundi lake wanaigharimu CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OTIS, Aug 23, 2012.

  1. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kijana huyu na kundi lake amekuwa mstari wa mbele kukihujumu Chama cha mapinduzi kwa siasa zao za chuki na kutafuta ugomvi.

    Ni jambo la ajabu na la kusikitisha sana kwani kijana huyu ana sifa ya kusaka ugomvi na inaonekana hadi kwenye utendaji wake kwenye akiongoza Habari Corporation.

    Makala mbalimbali ambazo zimekuwa zinatolewa na magazeti ya habari corporation zimekuwa zinalenga kumhujumu Mhe Rais na viongozi waadilifu ndani ya chama na serikali.

    Ikumbukwe kwamba Rostam na vijana wake kina Bashe ndio walimpiga marufuku Nape asikanyage Igunga wakati wa uchaguzi mdogo kwani wao wanaendekeza ugomvi na wana CCM zaidi badala ya kuleta maendeleo ya nchi hii.

    Natoa rai kwa serikali kufuatilia nyendo za kundi hili kwani latishia ustawi wa nchi hii kwani hata uraia wao unatiliwa shaka na mpaka kesho hatujapata uthibitisho wa uraia wao.

    Kuna umuhimu hili zoezi la vitambulisho vya taifa likatuondolea watu kama hawa nchini.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kumbe hampendi kusemwa mnapofanya madudu eeh? Fungieni basi gazeti lao km kawaida!
    Ni ajabu na inafurahisha sn ninapoona ccm wanapolia kilio cha mbwa mdomo juu!
     
  3. t

    tenende JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mnapobanwa mnakimbilia kusema mtu si raia!..
     
  4. C

    Concrete JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Anachochewa na Chadema huyo.

    Chadema wamezidi uchochezi dhidi ya serikali yetu pendwa, walianza kupitia kwa madaktari, walimu, wastaafu, Mwanahalisi, Vita dhidi ya Malawi, kugomea sensa na sasa Bashe.
     
  5. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mchawi anapokata roho ulopokalopoka kila aina ya neno!!amini,usiamini,ccm imefika mwisho,mwacheni bashe na fisadi lake rostam ccm imenyanyasa sana wakulima na wafanyakazi kama madaktari,walimu n.k na mbaya zaidi walimu sasa wanawafudisha watoto haki na kuwaelimisha juu upumbavu unaofanywa na serekali ya magamba ncha kama haina rais,,yaani ni dhaifu yupoyupo tu!msitafute mchawi wakati huu,wananchi tumeamua kuwa chukia hasa dhaifu.
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,514
    Trophy Points: 280
    Kamati kuu ya CCM ilisema siyo raia wakamkata jina, lakini Laurence Masha aliyekuwa na dhamana ya kutangaza kama mtu ni raia au siyo raia aliutangazia umma wa Tanzania kwamba Bashe ni raia halali, sasa wewe unaweweseka na nini? na bado hilo Gazeti la Rai na Mtanzania litawanyoosha mpaka mnyooke na siri ya kulifungia Mwanahalisi imeshafichuka.
     
  7. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    pia wanatia chuki mawizarani, na ktk mashirika ya uma, ona kagasheki na mwakyembe wnavyo simamisha wakurugenzi kazi, CHADEMA wapo nyuma hapo. baya zaidi ni hili la udini wa CHADEMA wakaingilia uhuru wa mahakama, ili Costa mahalu na mwenzie Grace wakaachiwa huru. aggggggggggggggh, kwakweli sasa wamezidi, maana hata malipo ya makarani wa sensa wameyatia doa
     
  8. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,246
    Likes Received: 12,972
    Trophy Points: 280
    Sasa hivi ndio mnawaona hawafai wakati bosi wao ndio alimfadhili mgombea wenu kwenye uchaguzi mkuu.Hata kwenye uchaguzi mdogo wa igunga si ndio yeye anaedaiwa kugharamia helikopta.

    Bora mkae kimya maana mnatuboa.
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mbona NAPE naye sio raia..we umewahi kusikia jina la NAPE wapi tanzania..huyu ni mtu wa timbuktu huyu na ushahidi tunao
     
  10. papason

    papason JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Wacheni wamagamba wamalizane wao wenyewe, sis tutawa tandika pigo la mwisho 2015!
     
  11. M

    MTK JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,815
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    OTIS

    Be fair please and remember what goes around comes around!! Je, wewe unakubaliana na jinsi Bashe alivyotendewa katika kinyanganyiro cha uchaguzi 2010 kule Nzega hadi kuambiwa sio raia? Je, hiyo ilikuwa halali?

    If he is hitting back kutokana na anayoyajua yamekaa ndivyo sivyo ndani ya CCM ni haki yake na usimtuhumu kuwa anahujumu chama! Kina Makamba waliojaribu kumfutia uraia wake wewe unawaitaje?

    Hivi wewe unamwona Nape ni mtu wa maana? Hebu fanya home work yako vizuri ndio uongee hadharani and avoid being judgemental in the absence of detailed facts; No research no right to speak!
     
  12. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu mwadilifu ndani ya Chama na Serikali? Acha uzushi wewe na kulalamika wewe, sema wote mnagombea maslahi yenu binafsi tu.

    Sema anatishia Ustawi wa CCM na wala sio nchi. Mkishikwa kwenye nyeti mnakimbilia kwenye Uraia na kupeleka watu msitu wa Pande.
     
  13. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Nasikia rostam ni msukuma na bashe ni mnyamwezi.............wenzetu bado wanaidharau rangi yao na kuwatukuza waarabu na wasomali kuwa ni watz.........
     
  14. c

    chachu Senior Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haki ya mtu haipotei na mfa maji haachi kutapatapa
     
  15. M

    Molemo JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Huu ni ujinga mtupu.Bashe move on......
     
  16. only83

    only83 JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hivi Bashe kumbe sio raia.
     
  17. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,442
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    OTIS

    Hii ndiyo raha ya Siasa za makundi. Bashe ni kambi ya EL na RA, na Beno Malisa amejiunga tayari. Ndoa ya Beno na rafiki mpendwa na familia yake ilishavunjika na ile nyumba iliyonunuliwa kupitia mgongo wa Beno alishairudisha!!! Tunajua mengi, basi tunakaa kimya!! Imagine unanunua asset ili kuficha uhalisia unaandika jina la rafiki. Na urafiki ukivunjika unamdai, haki ya nani sirudishi!!!

    Mafisadi nyie wote tu maana ukikubali kumtumikia fisadi na wewe ni fisadi maana mtoa rushwa na mpokeaji wote ni wahalifu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,442
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Alisafishwa ni raia ila yuko ile kambi nyingine.
     
  19. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwenyekiti ni Kikwete, alafu huyo huyo wanalalamika anahujumiwa na mtu mdogo kama Bashe? Basi si aachie ngazi amwachie mtu shupavu anayejua kuongoza chama? Kama kila wakati tu yeye wanachezea rafu; basi ni wazi hana support kwenye chama au ni dhaifu asiyejua lakufanya; aachie wanaoweza hiyo kazi. Kazi huwezi bado unang'ang'ania unategemea wanachama wako wafanyaje sasa?
     
  20. M

    Mfukunyuzi Senior Member

    #20
    Aug 23, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ni mbumbumbu na haujielewi kabisa
     
Loading...