Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bashe akiri cmm 2015 kuwa chama cha upinzani.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by palalisote, Jul 14, 2011.

  1. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Mjumbe wa Barala la Utekelezaji la UVCCM, Hussein Bashe amekiri waziwazi kuwa CCM isipokuwa makini uchaguzi wa mwaka 2015 ukimalizika, utakiacha kikiwa chama cha upinzani na si chama tawala. Sekretarieti ya CCM itakabidhi chama kikiwa cha upinzani Watanzania wana matatizo mengi , lakini viongozi badala ya kuangalia hayo wanaendekeza siasa za chuki na kinafiki. Alichokifanya Rostam ni haki yake, lakini pamoja na hayo hawatendei haki wananchi wa Igunga, ila kwa kuwa ni maamuzi yake hakuna jinsi alisema Bashe. Wakati huohuo hali ya kisiasa Igunga ni tete wakati wanaCMM wanajiandaa kurudisha kadi zao na kujiunga na upinzani.
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    better warudishe kadi zao wajiunge na upinzani haraka sana pasi kusita, nchi hii ilipofikia inahitaji wabunge wengi wa upinzani na hatimaye 2015 kuiangusha kabisa ccm
     
  3. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Take'em we don't need'em!!!
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    acha moto uwake!!
     
  5. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hao wanachama watakuwa wamefilisika kiitikadi ina maana Rostam was all they have? was he their demigod? hawana mtu mwingine atakaeweza kuwatumikia kwa ufanisi? they were just politically brainwashed-poor igunga ccm members!
     
  6. o

    ocampo seven Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hilo numuunmga mkono bashe make rostam ndo alikua injin ya ccm kiela,kibrain na kimkakati............bg up rostam
     
  7. k

    kabyex Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unamtetea bosi wako eeeh,
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Sipati picha chama cha upinzania Tanzania CCM by 2015 watatia akili
     
Loading...