Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bashe ajipanga kugombea Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Raia Fulani, Jul 14, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kwa mujibu wa vyanzo vyangu vya taarifa, Bashe amepata ule wasaa aliokuwa akiutamani na ambao ulimponyoka bila yeye kutarajia-kuingia mjengoni. Vyanzo vinasema kuwa Rostam anahakikisha kuwa jimbo lile linarudi 'kwake' kupitia mtu wake wa karibu na ambaye kwa sasa ni ceo wa habari corporation. Mwenye masikio na akae mkao wa kula

    Mod. UPDATE:
    Response by the aforementioned:
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Hata ile taarifa ya kujiuzulu atakuwa ameandika Bashe
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280

    Kweli mkuu kila baada ya paragraph Wazee wangu,Wazee wangu nikabaki najiuliza lini wazee wa Igunga walimzaa MuIran.
     
  4. redwine

    redwine Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Igunga hawapendi kutawaliwa na mweusi,yaani mwalabu koko,muhindi nk ata mimi nkivaa maski ya kizungu watanipa tu.
     
  5. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    eeeh ama kweli kufa kufaana!!!!!
     
  6. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    aende na yeye kuuza sura na kupateli watanzania wapiga kura ma walala hoi.
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    toa gamba weka gamba.
    style ya magamba.
     
  8. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Duuuuh.....Ama kweli mmewachoka wanaochagua mafisadi, hapo penye red tafadhali muungwana waombe radhi watu wa Igunga huo si uungwana mwana wa ukaye
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Labda na selelii nae anaweza kuibukia huko. Tutashuhudia kambi mbili za ccm za 6 na abdulrasul kwa upande mmoja na upinzani kwa upande wa pili. Tusubirie filamu kama lile la tmk enzi za cisco
     
  10. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Halafu kama uliangalia vizuri ni kwamba wazee wachache waliwekwa pale mbele nyuma kulikuwa na vijana wengi tu wale wa kuzomea zomea, halafu ukumbi wa sakao ni kaukumbi kamekaa kama tree top ya zamani pale Manzese yaani ni kadogo na huenda walizimia kama athari za watoto wa Tabora walioenda disco waliokosa hewa na si masikitiko ya mbunge kuondoka
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    toa muhindi weka msomali??duu!!i dont bealive
     
  12. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,821
    Likes Received: 942
    Trophy Points: 280
    toa gamba weka gamba haitaisha hata edu wetu naye anawake
     
  13. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Igunga for "plastic tanzanians"
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    hicho ndo kizungumkuti, wanajiandaa kuzaa msomali
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    CCM hawatasimamisha mgombea Igunga ila watasawaidia wake zao CUF
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    swadaktaaaaaaaa
     
  17. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    Hivi Igunga wamekosa mtanzania wa kuwaongonza.
     
  18. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kwenye ile bifu yake na Kigwangalla alimwambia:

    "Wapo wanahabari waliokuwa wananieleza juu ya mipango hii mliokuwa mnaifanya na ilifahamika mapema, but I said to my self sijajiunga CCM kwa ajili ya UBUNGE tu nitagombea nitashindwa nitakatwa lakini nitabaki ndani ya CCM kutimiza wajibu wangu, na unafahamu hili kwa 2015 u will face me again if god wish, politically u have never been threat to me jimbo la nzega ninafahamu mtu pekee ambae ninaamini ni threat kwangu ni LUCAS LUMAMBO SELELII not you."

    Kama akiamua kugombea jimbo la Igunga mwaka huu, badala ya jimbo la Nzenga mwaka 2015 kama alivyomwambia Kigwangalla, then inaweza kuwa na implications kubwa za kisiasa kwake. Kama ana busara na hekima atasubiri mpaka 2015 agombee Nzega ili atimize ndoto yake ya kuwaendeleza wana Nzega. Pia atakuwa ametimiza ahadi yake kwa Kigwangalla kuwa, Kigwangalla will face him again mwaka 2015. Lakini kama ana uroho wa madaraka, kama hatatumia busara na hekima, then atagombea Igunga. Ikumbukwe pia, kwa yanaondelea ndani ya CCM, wale wahusik watakaopitisha jina, wanaweza kumtosa vile vile.
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nadhani sasa Dr Peter Kafumu, Commissioner wa Madini atakwenda gombea amekuwa akishindwa mara kwa mara na Rostam kwenye Nomination za CCM
     
  20. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mie nafikiri kinyume chake.

    Bashe atabakia kusubiri jimbo lake ambalo care taker ni Kigwangala.

    Ukimsikiliza RA alisema pamoja na kwamba Tabora ina historia ya upinzani wao/yeye amehakikisha ktk kipindi chake chote cha uongozi Tabora inabaki CCM. Hiyo ni kusema kwa vile sasa sio kiongozi watarajie kinyume chake

    Mlango wa fahamu wa sita unanituma kuamini kwamba RA atawaacha CCM waangukie pua kwenye uchaguzi mdogo ili wabaya wake wajue "vikielea manake vimeundwa".

    Tusubiri sinema itakwendaje!
     
Loading...