Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Basata: Vyombo vya habari vidhibiti kazi chafu za wasanii

Discussion in 'Sports' started by Gumzo, Aug 14, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baraza la Sanaa la Taifa (BASATA) limevitaka vyombo vya habari kuwa mstari wa mbele katika kudhibiti kazi za Sanaa zisizo na maadili kabla ya kwenda hewani ili kuepuka mmomonyoko wamaadili katika jamii.


    Wito huo umetolewa mapema wiki hii na Mkurugenzi wa Idara ya Ukuzaji Sanaa BASATA Vivian Shalua wakati akiiahirisha programu ya Jukwaa la Sanaa inayofanyika kila wiki kwenye Ukumbi
    wa BASATA ulioko Ilala Sharif Shamba jijini Dar es Salaam.


    Alisema kuwa, wakati Baraza limefikia hatua nzuri ya kudhibiti hali hiyo, wadau wakuu katika kumaliza tatizo hili ni wasanii wanaotakiwa kutunga kazi bora na zenye maadili huku vyombo
    vya habari vikiwa na wajibu wa kuchuja kila kazi ya Sanaa inayopokelewa kabla

    CHANZO: GUMZO LA JIJI
     
Loading...