Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baruti za wahindi ni kero

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JOHN KITABI, Oct 19, 2009.

  1. J

    JOHN KITABI Member

    #1
    Oct 19, 2009
    Joined: Nov 10, 2007
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hellow great thinkers,
    Juzi, na jana kumekuwa kukivurumishwa baruti na wahindi
    kwa kiwango kisicho cha kawaida.
    Enzi za Kamanda Tibaigana hawa jamaa walipewa saa moja tu kuvurumisha hayo mafataki yao. Cha ajabu mwaka huu sijui wamempa nini Kamanda Kova! Juzi kwa mfano walianza mida ya saa kumi hadi saa sita naenda kulala ilikuwa ni Bp kwa kwenda mbele. Jana walifanya mchezo kama huo pia.
    Jamani Viongozi wetu hasa wa Usalama mko wapi?
    Waungwana hivi tunaenda wapi kwa style hii?
     
  2. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Hii hela itawadrive wengi to the hell fire,mi nashangaa wahindi wakitaka nyumba za national housing wanapata bila vikwazo,kaombe wewe swahiba uone cha moto,wakiomba kuvurumisha mi baruti wanapiga mvururu,lakini akina cc kusherehekea mwaka mpya kwa tamaduni zetu za madebe tunaishia sero,Bora mtikila angeshika nchi tuu,aendeleze sera zake za gabachori!!
     
Loading...