Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barubaru, Karibu Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by HM Hafif, Dec 4, 2009.

  1. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Napenda kuchukua nafasi hii adhimu sana kuwafahamisha kuwa Dr Hamza ( Barubaru) anatarajiwa kufika Dar es salaam leo jioni akiongozana na mkewe na mtoto wao ,kwa mujibu wa simu aliyonipigia akiwa anatoka Dubai.

    Napenda kumkaribisha nchini kwetu kwa masiku atakayojaaliwa kukaa.

    Kwa mijibu wa mwenyewe Dr Hamza angependa kuonana na members wengi itakavyokuwa hapa Dar, Zanzibar, Morogoro na Mwanza.

    Kwa idhini yake akifika tu na akiniruhusu nitaweka namba yake atakayokuwa anaitumia hapa nchini.

    Karibu sana Dr Hamza,
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    hee...............
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Alhamdulilahi nimefika salama usalimini. Ila Dar joto kali sana.

    Mimi na familia yangu tumefikia Nyumbani kwetu Mtaa wa Ali Khan, Upanga , Dar es salaam. Insh'Allah kesho tukipata namba ya simu ya Tanzania nitaiweka hadharani ili niwasiliane na wenzangu wa JF. Sasa natumia namba yangu ya Qatar kwa roaming.

    Ila jioni nitakuwa msikiti Qibratain kwenye swadaka ya Alhaj Hafif baada swala ya insha.

    Kila la kheir
     
  4. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    nimekuwa busy sana na nashukuru wanaJF watano nioeza kuonana nao. na wale wengine niliopanga kuonana nao. sasa natumia namba 0777 420000 ( Hii ya kijana wangu ambaye ananitembeza na nipo nae kila pahala.)
     
  5. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    shukran
     
  6. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yakheee karibu ZERO P*b
     
  7. GP

    GP JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahahaaaaaaa, mopao bana una khatari weye!.
    unataka kumklaribisha nakati ya zero p*b?!!!
     
  8. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana wanaojiita Great Thinkers wana nipigia simu na kuanza kuporomosha mvua ya matusi .

    Kwa kweli huu si uungwana. Mimi nimetoa namba nitakayokuwa naitumia tanzania kwa nia na madhumuni ya kutaka kujuana , kufahamiana na hata kubadilishana mawazo. Lazima ifahamike kuwa mimi ni mtu huru sana ndio maana naweka jina langu kamili na hata namba yangu kwa nia husika.

    lakini penye wabaya na wazuri wapo pia. Nimeshukuru sana tena sana kwa wale ma member niliokutana nao na kubadilishana nao mawazo. vile vile wale nilio ongea nao kwenye simu na kufahamiana.na vile vile wale tuliopanga ahadi ya kukutana lakini hatukuweza onana.

    naomba mfahamu siku saba ni chache sana kukaa Tanzania, hususan kwa watu wa watu kama mimi. kwani nimefika Mwanza siku moja, siku mbili Zengibari na nyingine Dar. Insh'Allah tutawasiliana nikifika na nitawaPM namba yangu ya Qatar

    lakini pia nawashukuru hata wale walionipigia na kunitusi. Mimi nawaombea tu kwa Mola awape tarbia njema na hikma na busara katika makuzi yao.

    Insh'Allah kesho panapomajaaliwa naondoka kurejea Doha.
    Nawashukuru wote na nawapenda wote
     
  9. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Shukran sana nfugu yangu. Unajua mimi mgeni tena. Zero p*b ipo wapi? au ile ya millenium tower?

    Inshallah nitakuwa pale millenium tower chini kwenye corner ya chai/ kahawa. Nipigie tuonane
     
  10. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana Duktuur Hamza.

    hao ni wale wachache wanajaribu kuharibu sifa za JF.
     
  11. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Pole ndugu Baru baru; Usijali sana kwani Penye wengi pana mengi!
    Usafiri salama, panapo majaaliwa uje tena.
     
  12. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Shukran
     
Loading...