Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baruakwa motyo wa binadamu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mzurisana, Aug 26, 2011.

  1. m

    mzurisana Senior Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JAMAA FULANI
    BOX
    NI HUKU HUKU KITAA

    26th 08 2011.
    KITAA.

    MWILI WA BINADAMU.
    MOYO .
    Mpendwa,
    YAH:KUINGILIA MAJUKUMU AMBAYO HAYA KUHUSU.
    Tafadhali rejea kichwa cha barua hapo juu,Mimi ni binadamu niitwae jamaa flani mkazi wa Tanzania,kwa muda mrefu nimekua nikitafuta njia sahihi ya kukufikishia barua hii lakini sijajua hadi leo hii sijui nitumie FeDex,DHL, CDS au UPS au labda shirika la posta,pia niliwaza niimeze mdomoni labda itakufikia lakini nimegundua itafika kwako ikiwa imeloa mate na hautopata ujumbe vizuri…..

    Ila dhumuni la barua hii ni kutaka kukwambia kuwa tangu nilipozaliwa wewe uliwekwa kwenye mwili wangu kwa lengo moja tu la kusukuma damu mwilini kwa kutumia Left and Right ventrical pamoja na left and right Atrium,LAKINI “MOYO” mbona leo hii umejiongezea majukumu yasiyokuhusu?
    “MOYO” umeacha kusukuma damu na sasa umejiingiza kwenye suala la mapenzi kwanini? “MOYO” hata wahenga walishasema mshika mawili siku zote moja humponyoka ,sasa kwanini wewe unashika mawili?
    Nakumbuka “MOYO” ni wewe ulimuua rafiki yangu baada ya kumfumania mkewe, ni wewe “MOYO” uka-Panic na kusukuma damu yake kwa nguvu hatimae akapatwa presha akaanguka chini na kufa,kwanini ulimtendea ukatili kiasi kile!!.
    Nimeamua kukuandikia barua hii sababu siku hizi naona na kwangu “MOYO” umeanza kujihusisha na mapenzi kwani imefikia hatua “MOYO” umekua unauma sababu ya mapenzi nna wasi wasi na mimi utakuja kuniua.
    “MOYO” kwanini usitulie kama wenzako ini na Figo na ukafanya kilichokuleta mwilini kwangu,mbona una tamaa hivyo lakini?
    Nakuomba suala la mapenzi plz “MOYO” liache kwa ubongo wenyewe ndio utajua umpe nani jukumu hilo na wewe uendelee na kazi yako ya kusukuma damu tu mwilini maana hyo ndio Proffesional yako.
    Nadhani ombi langu utalifanyia kazi………

    Wako mtiifu..
    Jamaa flani
     
  2. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Very funy, utakuwa mtunzi wa hadithi wewe....
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Duh very interesting.
    Kumbe moyo anaingilia kazi eehhh
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda hii!
    Umesahau TAMAA pia, maana hiyo pia husabishwa na MOYO!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    itwas high time someone puts moyo in its place! otherwise tutaukaanga kwa mafuta ya transfoma ugeuke kitoweo
     
  6. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Mzurisana,

    nzurisana hii.
     
Loading...