Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barua ya wazi kwa RPC Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kishongo, Jan 6, 2011.

  1. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa RPC

    Salaam.

    Watanzania wote tunafuatilia kwa karibu yanayojiri sasa mjini Arusha.

    Tunapenda kukupongeza wewe na vijana wako kwa kazi nzuri mnayoendelea kuifanya katika kuhakikisha kuwa sheria za nchi yetu zinafuatwa na kila mtu. Mmeonesha weledi (professionalism) wa hali ya juu.

    Tuko pamoja na wewe Kamanda. Tutalinda kwa gharama yeyote usalama na utulivu wa nchi yetu. Vitendo vya kihuni vilivyofanywa na viongozi wapuuzi wa cdm haviwezi kuvumiliwa kamwe. Aidha siasa za kishenzi hazina nafasi katika Tanzania ya sasa.

    Wazalendo tunaendelea kuchapa kazi katika kujiletea maendeleo yetu, hatuna muda wa kupoteza wala hatutapotoshwa na wanasiasa uchwara wanaotaka kutumia siasa kutimiza malengo binafsi.

    Mungu Ibariki Tanzania.


    kny Watanzania Wazalendo.
     
  2. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,293
    Likes Received: 696
    Trophy Points: 280
    ameen!
     
  3. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    crap
     
  4. R

    Renegade JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Aidha ni UJINGA, Au UMEJISAHAU au UMELEWA Shibe, Demokrasia ni Ghali na ina gharama yake, HAKI SAWA KWA WOTE, Vyama vya Siasa vimeandikishwa kisheria na vina wanachama waadilifu , Na ni hiyari yao kuwa wanakutana bila kuvunja sheria. Ni kosa wanapoonewa bila sababu ya Msingi.Huwezi kuwazuia kwa kuleta Siasa za CHUKI, CHUKI Haina Nafasi.
     
  5. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Crap!
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,371
    Trophy Points: 280
    bangi za chooni zinawachanganya nyie.
     
  7. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Mnaojipendekeza ili mpate walau ukuu wa wilaya mko weng
    i, tatizo vyeo vya kuteuliwa ndo hivyo viko vichache. Haya basi badala ya kupoteza muda kuandika aibu toeni wazo ili rais ateue Manaibu Wakuu wa Wilaya nina uhakika Kishongo utaukwaa.
     
  8. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    huyo aliyeandika barua ni wale wale tu. Mwisho wenu umefika.
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    huyu nd mpuuzi ambaye jana alikuwa alikuwa anatukana ovyo!!!

    hana akili na umekunywa maji ya chooni wewe
     
  10. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    :A S-confused1::nono::closed_2:
     
  11. S

    Sendeu Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: Jun 29, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwandikie pia kuwa OCAMPO lazima amchukue THE HAGUE si kama zamani tena walivyokuwa wakitunyanyasa angalia Kenya Mr.ANDENGENYE
     
  12. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    uupuzi mtupu saa ya ukombozi yaja.
     
  13. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kishongo acha upuuzi si wakati wa ushabiki sasa hivi kwani hata wana CCM wanaotumia akili na siyo kudanganywa na sare za kijani wamechukizwa na ubabe wa polisi. Najua hapa unashabikia CCM bila kutafakari kwa nini.
     
  14. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,293
    Likes Received: 696
    Trophy Points: 280
    If you cannot find peace within yourself, you will never find it anywhere else
     
  15. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unaitia najisi JF, si lazima uandike upuuzi wako hapa.
     
  16. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nashabikia nchi yangu. Wewe unashabikia umwagaji damu na kupoteza muda na nguvu kazi kwenye mambo ya kishenzi kama maandamano ya jana?

    Wake up!
     
  17. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Si wote tunaovuta kama wewe.
    Toa hoja, acha kujaza uoza hapa.
     
  18. P

    Paul J Senior Member

    #18
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [QUOTE=Kishongo;

    The measure of one's ignorance is the depth of one's belief in tragedies and injustices! Kishongo, tafakari unayoyaandika kabla ya kuyawakilisha hapa jamii forum!
     
  19. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kishongo ningeshangaa sana kama usingesema hivyo!!!!shame
     
  20. D

    DENYO JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ukitafuta mshenzi wa karne basi kishongo wewe ni mshenzi na unashabikia usililijua nchi gani unashabikia wewe???? Kuandamana ni haki ya kikatiba, mtakandamiza watanzania wanaodai haki mpaka lini??? Ifike mahali muone aibu na kuondoa mawazo mgando, majambazi wanaua watu na kutesa watu kila siku kila kona hao mbwa wameshindwa kuwadhibiti wanajua kutumikia masultani kwa kupiga wazalendo mabomu-mwisho umefika. Mwanza chini ya chadema sasa tunasafisha jiji lote.
     
Loading...