Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barua ya wazi kwa Raisi...Wangu J.k Kikwete Ngangari! Msikivu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Duduwasha, Jul 1, 2012.

  1. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,032
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    1.Ununuaji wa Mashangingi (Land Cruiser VX) Ni Usitishe haufai kwa Nchi yenye Wananchi Masikini

    2.USIendelea kuwakumbatia Wafanyakazi wa Shirika la Ndege walioliua

    3.Vyandarua vya George. W. Bush Virejeshe na mwambie atusaidie Kuua na Kuondoa Mazalia ya Mbu ...

    4.Boresha Mazingira ya Hospitalini na Madaktari wanomba na kutetea Hali Mbaya Kutishia kuwafukuza Hapana Nenda Kajionee Mwenyewe wachana na Miguberi Inayokuadithia Yatizame vizuri yanavyokuwekea Gepu na Wananchi...

    5.Kilimo Kwanza bila Kuwapa Wakulima Mikopo Nafuu... Matrekta Yanaozeana Suma... Wawezeshe Utawadai watu wapo tayari kupiga kazi...

    6.Kuacha Mitaa ya kwenye Majiji ikiwa Michafu vumbi na Mashimo ya kila Size...Je uliowateua Wanakusaidia? au

    7.Foleni jijini Dar Matrafiki wamegeuka kuwa Ma Vehicle Ispector Wanakagua Magari na Kudai Rushwa badala ya Kuongoza Magari Hawa ndio Chanzo cha Foleni Dar... Wanaongoza Magari Ukiwa unapita Tu na ukishapita Wanabana Pembeni kukamata magari na Kuomba Rushwa hata kwa makosa yale ya Kuonya...

    8.Kumbuka na Ahadi zako kidogo kidogo...

    9.Chukua mzauri ya Wapinzani nchi iende sawa.. zaidi Mwisho utakuwa si mzuri ni kuwekeana visasi visivyo na umuhimu kwa nchi iliyokuwa inasifika kwa amani zamani..

    10.Penye Tatizo la kimakosa litokeapo fukuza system Nzima wengine wakiona watata akili kwa yaliyowapata wenzao...
     
  2. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    very good, hasa hilo la visasi hilo, wanataka kutisha watu wasikosoe serikali, wanatesa watu. too bad.
     
  3. A

    ADK JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mwenye sikio na asikie neno hili ' asema dudu washa'
     
  4. m

    mwarain Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unamshauri kaka wa LIWALO NA LIWE?! Hao washapinda ni SIKIO la kufa!!
    Utaumia moyo bure!!!!
     
  5. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,459
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    NO. 11. Angalia wanaokuharibia ni watendaji wako, jenga tabia ya kutimua kwa mamlaka yako vigogo na uwaadhibu.

    12. Elimu waliokushauri walikupoteza ibaki WIZARANI pake KAMA ZAMANI, yule DEO abaki

    akiriport wizarani

    13. Wawekee walimu posho mbili tu.
    i. Teaching allowance
    ii. Housing & Transport
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :A S cry::A S cry:
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,734
    Likes Received: 1,791
    Trophy Points: 280
    Siku hizi huenda ameanza kusoma soma maana zamani alikuwa haangalii maandishi kabisa. Toka imekula kwake kwenye ripoti ya CAG atakuwa ameanza kuyapenda maandishi maana alikabidhiwa ripoti akasema ataichungulia walau kidogo akaishia kusoma Executive summary to na kuruhusu ipelekwe bungeni bila kujua kilichomo ndani. Kilichotokea wapendwa wake wote akina Nundu, Ngeleja, Maige nje. Hana hamu, huenda saizi kila andiko analo na hata hii ataisoma akirudi toka kwa Kagame
     
  8. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,032
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Nadhani na Kagame atampa Darsa Zuri... Uongozi wa Kagame hakuna Mla bata Wote wanapiga kazi Atawaadithia Mji wao Ulivyo Msafi
     
  9. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yale mazuri uliyoandika nimeyachukua,mabaya nayaaacha,nawahi Konyagi ya kopo.
     
  10. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,032
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Haya Mkuu Kanunue ili uwe umelipa Kodi....
     
  11. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    Serikali yako ni sikivu imekusikia.........
     
  12. M

    Masabaja Senior Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi unaweza kumshauri huyu jamaa nasikia mpaka uwe mzee wa Tiba mbadala ndiyo anaweza kukusikiliza vinginvyo hawezi kwake mtaalamu na ndumba ni NDUMBA kwanza utaalamu baadae, fuatilia kwa umakini utayajua haya nisemayo juu ya mtu huyu DHAIFU.
     
  13. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tafadhali edit tena, Tunashindwa kuelewa. Inawezekana una point nzuri hapa.
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Unaonesh hujamsikia Pinada juzi bungeni? au ndio kurukia mada huko? kwi kwi kwi teh teh teh.
     
  15. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,032
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Pinda ni Mbuzi wa Kafala tu Yule Zomba una akili za Kufundishwa Masalakurangwa wewe.... Nimerukia Hoja zipi? Katiba nayo Nimerukia? Ugombea Binafsi nao Nimerukia Hii msg Inamhusu Kikwete Siyo Pinda Mmwaga Machozi Liwalo na Liwe...
    Paka wee Zomba... Muulize Faiza foxy alitaka Kushindana na mimi Alikimbia... wewe Muosha vyoo vya Ikulu huna tofauti na akili za babako unayemtetea.... Una tumbo la Kuhara nini?

    Pinda huwa siwezi kumsikiliza sababu anaongoza serikali dhaifu, na hii msg ni ya kikwete kwahiyo Zomba tulia Upakatwe
     
  16. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duduwasha, mtembee kwa hoja huyo bwana Zomba ili ajikune kipitia darasa lako huru
     
  17. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,032
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Umeshamaliza kuangalia Cartoon sasa nenda ukakojoe Ulale
     
Loading...