Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barua Ya Wazi Kwa Mwana Sultani : Ridhiwani Kikwete,

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Muke Ya Muzungu, Sep 11, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Bwana Ridhiwani,

    Ni matumaini yangu kwamba umzima wa afya popote pale ulipo. Ninaandika hii barua kwa huzuni kubwa nikitarajia ya kwamba yote yaliyomo utayashughulikia ipasavyo na haraka iwezekanavo.

    Kwanza kabisa, hongera kwa kuwa mwana wa Sultani (mtoto wa Rais). Hii nafasi imekupa jeuri kubwa kiasi kwamba nchi unaiona kama yako. Kwa muda mrefu tumekustahi sana kutokana na tabia yako ya kuingilia vitu vingi visivyokuhusu na hata kutumia jina la baba yako kufanya ufisadi mwingi kama unavyofanya sasa.

    Magari unayomiliki yote tunayafahamu vizuri yakiwa ni ya thamani kubwa huku ukiwadanganya watanzania unamiliki Toyota Camry tu. Ridhiwani, unazo Landcruizer VX V8 mbili. Toyota Camry, Toyota Harrier, Hummer, Mercedes ML, BMW X6, Pamoja na Range Rover Hata na mwenzio January Makamba mwenye ukwasi wa fedha na miradi za kutisha pia tuna data zake. Asidanganye watu anamiliki Pickup double Cabin wakati anayo BMW X5, Landcruiser V8 pamoja na Gari alilomnyang'anya shemeji yake Mr. Gray.

    Ridhiwani, yale malori (Freightliner 100) uliyoficha kwa David Mosha yaliyotoka Marekani tunajua ukweli wake wote. Hii ni mifano tu na wala sio swala la leo. Swala la leo ni kuhusu uchaguzi wa UVCCM hapa Dodoma. Tangu juzi, vijana wengi waliotegemea kuchaguliwa kidemokrasia wameingiwa na wasiwasi kutokana na uroho wako.

    Jinsi unavyozivuruga timu za mipira hasa yanga na Simmba ndivyo jinsi unavokivuruga CCM. Majuzi tu wanasimba wamelia sana baada ya wewe kuingia kati na kuwanyang'anya mchezaji wao kutoka Burudi ambaye umempeleka Yanga. Nchi yote ilinyamaza hakuna aliyekufatilia. Ila, nakuhakikishia kwamba, hatutaweza kunyamaza ukiendelea na hii tabia ya sasa hivi, hapa Dodoma kwenye uchaguzi wa UVCCM. Vijana wengi masikini wasio na mafisadi nyuma yao wanalalamika, kwamba ndoto zao za uongozi zinayeyuka kutokana na shinikizo za Ridhiwani.

    Unalazimisha watu kumpigia kura mamluki wako, na wale wanaogombea nafasi kadhaa unajaribu kuwakatisha tamaa na hata kuwatolea vitisho wasigombee nafasi zao ili tu mtu wako apite. Umetoa hela nyingi na tayari tumesharodhesha majina ya vijana waliopokea hela zako. Ridhiwani, napenda kukukumbusha kwamba wewe siyo Rais. Rais ni baba yako. Hauna nafasi yoyote ya uongozi katika hii nchi. Tabia yako italeta machafuko. Hauwezi kuteua wakuu wa wilaya, wakuu wa mikoa, mawaziri na hata wakurugenzi kana kwamba wewe ndiye rais. Unayemchukia mara moja anaishi maisha magumu na hata kupoteza ajira.

    Usijisahau kwamba madaraka mliyo nayo ni ya milele. Hata wakina Seif-Al Islam walikuwa kama wewe na mwisho wao umeuona. Huku ndiko mnakotupeleka wana wa Sultani. Usidhanie na wala usijidanganye kwamba watanzania wanakuogopa. Tunakuomba ubadilike. Asante sana Kunisikiliza

    Honorable MP (CCM): Dodoma
     
  2. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,881
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Ungetuwekea ushahidi zaidi lakini hata hivyo kuna dalili za ukweli.
    Mosha anayetajwa hapa amaemekana amenunua Lamboghini kutoka kwa mtoto SSB na thamani kwa TShs ni ka bilioni na ushee.
    Juzi nikiwa mtwara kuna kiwanja cha wazi baada ya Ofisi za Magereza za mkoa na nimekuta kimezungushiwa ukuta katika kuuliza nikaambiwa na Ritz.
    Kuna mwekezaji alinunua shamba la mkonge Mikindani nikaelezwa jamaa nae ananyanganywa lakini Ritz yuko nyuma ya hilo.
    Kama ni kweli ndugu yangu Ritz nawe ukiwa Muislamu nakukumbusha jambo moja muhimu," DUNIA SI LOLOTE ILA STAREHE ZENYE KUPITA NA KUDANGANYA" Quran tukufu.
     
  3. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,006
    Trophy Points: 280
    Du, mkuu Mheshimiwa MP,umejiunga JF kumpa vipande vyake Riz?
    Nenda mbali kidogo, nenda pale Maelezo,kuwa mjasiri bana!
     
  4. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,068
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Vita vya panzi furaha kwa kunguru.....nadhani nimeipatia hiyo methali
     
  5. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hii kali, kumbe Riz1 aliingilia yule jamaa kuletwa yanga? mimi nilikuwa nadhani ni mambo tu ya mtaani.
    Duh Ri1 kiboko. Riz kula baba haya maisha mafupi
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Na mwenye masikio asikie.
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,749
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    I will be back!!
     
  8. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duuu, huyu kijana ni kiboko siyo mchezo. Nasikia hata kiwanda cha nyama kinachokarabatiwa Shinyanga Mjini ambacho viongozi wa mkoa kwa kushinikizwa na ccm wamempatia mwarabu mmoja ambaye ana uhusiano mkubwa na Riz1. Inasemekana hicho kiwanda ilikuwa apewe mwekezaji serious kutoka Kenya au Australia. Ndiyo mambo ya bongo hayo!
     
  9. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Njaa mbaya sana.Usikate tamaa baba pambana utatoka tu acha majungu.Pole kwa kupigwa chini UVCCM siku nyingine usiendekeze njaa huna pesa kaa pembeni wanaume wafanye kazi.Hujasikiaga mwenye nguvu mpishe wewe unaleta ubishi.Na ukileta maneno mneno yako hata mke utapokonywa wewe.Wanaume hawalii hivyo
     
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Juzi nimeona lambo la moshi lina private number delinaceo dah nikasema si mchezo vijana washaanza kutesa mjini hapa
     
  11. aye

    aye JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,779
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    du kazi kwelikweli kijana anatisha balaa
     
  12. m

    majebere JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,193
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Hii ulipost wakati uko kitchen party?maana naona maneno yote yakimbea mbea.
     
  13. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    3 more years, then puuuuu chali = segerea
     
  14. M

    MALAGASHIMBA Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu,CCM ina wenyewe na wenyewe ndiyo hao, kilichokurudisha ccm ni nini?baada ya ccj kubuma ungeendelea mbele sio kurudi ccm,utalalamika mpaka basi,wenzio hawaangalii.
     
  15. Ncha

    Ncha JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi hii ni mada ya kuletwa na GT!!!??? hapa si pa udaku, huna data kaa kimya
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    jeuri ya kifisadi. Ati huna pesa kaa pembeni! Ni kwa zamu lakini
     
  17. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Miaka iliyobaki ni miwili na ushehe .mwache kijana atese kabla hayaja mfika ya seif al islam gadafi.
     
  18. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu usiseme humuogopi Riz 1 wewe!! UNAMUOGOPA... tena unamuogopa sana tu..... Kwa sababu ungekuwa humuogopi ungeenda pale Habari malelezo ukamchana kama ulivyomchana hapa!! Si unaona mtu kama Mtikila na Dr. Slaa walivyofanya??? Wale hawamuogopi Riz1! walimwambia live na mpk sasa tunasubiri awafikishe mahakani koz ndiyo ahadi aliyoitoa!!!!
     
  19. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Kama anapanga safu ya uongozi unategemea hayo yatamfika??? Hao anaowaweka hawatamlinda????
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,156
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    Ehee riz1 ohoo riz1 ongea na mshua!!!
    1.Wazee wanalalamika hawajalipwa mafao yao
    2.Nssf/ppf vp mbona kimya? Au mnakusanya mafungu?
    3.Bandarini mbona wizi unaongezeka?
    4.Ajira mil1 mshatimiza na zipi au hadi na hizi za kuokota makopo?
    5.David Mosha hela kapata wapi,delina ichunguzeni wapi Dr Hosea?
    6.Policcm sasa ndio majambazi na wezi mnawachukulia hatua gani?

    Eheee riz1 ongea na mshua ohoo riz1
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...