Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barua ya wazi kwa azam fc

Discussion in 'Sports' started by mashami, Jul 29, 2012.

  1. mashami

    mashami Senior Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Salaam...
    Sisi wapenzi na mashaibiki wa
    yanga Tunapenda kuchukua
    uamuzi mgumu.UAMUZI
    WENYEWE NI KUWA HATUTAKI
    URAFIKI WA AINA YOYOTE NA
    NANYI YANGA NI TIMU KUBWA SANA
    NDANI NA NJE YA
    AFRICA.HIVYO BASI HISTORIA
    YETU HAIFANANI HATA KIDOGO
    NA NINYI.YANGA NI TIMU YA
    WANANCHI NA SISI HATUMILIKIWI NA MTU KAMA
    NINYI.BAKHARESA AKIAMUA
    ANAUZA KILA KITU CHA TIMU
    NA HAKUNA WA KUMULIZA.ila
    timu yetu sio ya mtu binafsi. YANGA NA MALI ZOTE ZA
    YANGA ZITABAKI KUWA MALI
    YA YANGA NA SIO MALI YA MTU
    KAMA AZAM.
    Sisi yanga ni mabingwa wa
    kagame mara 5 na tuna mashabiki zaidi ya milion 30 na
    tunazaidi ya miaka 75 kwahiyo
    AZAM ISIJARIBU
    KUJIFANANISHA NA SISI. Watafuteni simba muanze nao
    urafiki maana hata jana
    uwanjani walikuja
    kuwashangilia.
    MWISHO
    MWISHO TUNAIPONGEZA AZAM
    KWA KUFANIKWA KUCHEZA NA
    SISI FAINAL YA KAGAME
    HALAFU TUKAWAFUNDISHA
    SOKA.
    Ushauri wa bure kwa
    Azam.mpira na biashara
    haviendani.wachezaji
    wanatengeneza
    michapati.mikate na juisi
    kuanzi asubuh hadi saa nane.ndipo anaenda uwanjani.
    MSITUMIKIE MABWANA WAWILI
    KAMA NI MPIRA CHEZENI MPIRA
    KAMA CHAPATI BASI ACHENI
    MPIRA MPIKE MICHAPATI YENU NAOMBA
    KUWASILISHA

    MPIRA BILA VIJEMBE HAUNOGI
     
  2. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Asante sana kwa kuliambia ukweli hili tawi la simba
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahaha
     
Loading...