Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barua ya vitisho atumiwa Anton Ferdinand

Discussion in 'Sports' started by Shine, Nov 13, 2011.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Polisi wa Uingereza wanachunguza barua ya vitisho iliyotumwa kwa mchezaji wa QPR Anton Ferdinand.
    Maafisa wa Polisi wa Metropolitan wamekataa kueleza kilichoandikwa katika barua hiyo aliyotumiwa Ferdinand au lini walipokea malalamiko kuhusiana na barua hiyo.
    Msemaji wa Polisi amesema: "Naweza kuthibitisha maafisa wetu wanachunguza juu ya tuhuma hizo za vitisho zilizotumwa kwa njia ya barua."
    Ferdinand yupo katika mzozo unaohusiana na tuhuma za kutupiwa maneno ya kibaguzi na nahodha wa Chelsea na England John Terry, wakati QPR ilipocheza na Chelsea, tuhuma ambazo Terry amezikanusha.
    Polis na Chama cha Soka cha England - FA, wanachunguza madai hayo ya kauli za kibaguzi, ambazo Ferdinand anadai Terry alimtamkia mwezi wa Oktoba katika uwanja wa Queens Park Rangers wa Loftus Road.

    BBC
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kwa Terry sishangai,anaweza kuwa kweli alitoa/tamka maneno ya kibaguzi
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    naye huyu ferdinand aaghhj..
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Wazungu hawafai
     
Loading...