Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barua ya Prof. Issa Shivji iliyochelewa kufika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngambo Ngali, Dec 15, 2010.

  1. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hii barua imetolewa katika kitabu kiitwacho Intellectuals at the Hill, Essays and Talks 1969-1983, DUP,1993, Second Reprint, Page 56

    Nimeisoma hii barua na kugundua kuwa:

    a) Karibu yote yaliyoandikwa ni kweli kweli tupu
    b) Wanaozungumziwa humu wakati huo walikuwa maofisa wa kawaida , hivi sasa ndio viongozi wetu wanaotuletea EPA, Radar, Ndege ya Rais, Loliondo, Richmond, you name it.
    c) Kama tungetafakari na kuyafanyia kazi yaliyomo kwenye barua hii hayo juu yasingetokea
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Duh! Kumbe wasomi wenigne ni prophets nini?
    Big up Shivji. Nimemsikia juzi juzi channel ten akilonga haya haya. Kumbe uliona mbali mzee wetu.
    Hata hivyo tumeshawagundua na tutakula nao sahani moja. Au wao au sisi! Mabadiliko hayaji siku moja. Lakini wote sisi na wao tutalipa gharama. Naam watalipa gharama. Si bure nasema watalipa gharama.
     
  3. G

    George Smiley JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ulimwengu alilizungumzia hili juzi lakini watanzania hawakuona jinsi alivyowatukana kisomi.
     
  4. Mbilimbi Mbovu

    Mbilimbi Mbovu Senior Member

    #4
    Aug 18, 2015
    Joined: May 25, 2015
    Messages: 183
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Ngambo Ngali, Barua imefika... Ila sidhani kama kuna atakayejisumbua kuisoma, watu wako bize na siasa za vyama!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. General Mangi

    General Mangi JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2015
    Joined: Dec 21, 2013
    Messages: 3,756
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    tatizo lugha, ndio maana hatukumelewa na bado hatujamwelewa
     
  6. m

    miss gisenyi JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2015
    Joined: Feb 21, 2015
    Messages: 494
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Aisee heshima kwa prof shivji,Mungu atuongezee wàsomi wenye dira na busara
     
  7. m

    mkafrend JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2015
    Joined: May 12, 2014
    Messages: 1,481
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mie ndo naanza kidato cha kwanza mwakani! Ila ccm siipendi kwa sbb ya wakubwa kukumbatiana (Siyo wakati wa kusalimiana)
     
  8. T

    The Prezident JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2015
    Joined: Jul 2, 2013
    Messages: 462
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ... Kuna jambo linatokea karibuni Tanzania.
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2015
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,315
    Likes Received: 8,952
    Trophy Points: 280
    Hiyo barua haikuchelewa hiyo ndiyo ilikuwa hali halisi wakati wa Nyerere.
     
  10. L

    Lagossa JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2015
    Joined: Oct 26, 2014
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm is a devilish party which is using darkness power to rule people

    the only thing that we can do to bring down its strongholds is pray and allow god

    to take control
     
  11. p

    penitentiaries Member

    #11
    Aug 18, 2015
    Joined: Jun 15, 2015
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hahaha...!
     
  12. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #12
    Aug 18, 2015
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,489
    Trophy Points: 280
    Yeye mwenyewe Profesa akaja kusalimu amri, akanyoosha mkono, akakubli kununuliwa, akaungana nao na mwishowe akaishia kutusaliti...shame, shame, shame...!
     
  13. j

    jellyFish JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2015
    Joined: Mar 6, 2013
    Messages: 252
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Elimu inanunuliwa!! kitabu ndio kinanunuliwa na mwalimu analipwa. Elimu hainunuliwi. Ukisema ukweli unaouma kuhusu cdm, umenunuliwa. Hamtoweza kuwa dectate watu wazungumze mkitakacho.
     
  14. PEZE

    PEZE Member

    #14
    Aug 18, 2015
    Joined: Mar 9, 2013
    Messages: 66
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 13
    Sawa ila mwaka huu ni ukawa tu barua tutaisoma mwakani
     
  15. c

    chinembe JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2015
    Joined: May 16, 2015
    Messages: 1,961
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    huyu ni profesa njaa....katiba iliyotunguliwa ilimuanika peupe,inawezekana hata hayo aliyoandika hayaamini na anaweza kuyakana siku moja,dont trust that prof
     
  16. annito

    annito JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2015
    Joined: Aug 13, 2013
    Messages: 709
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    haaahaaahaa

     
Loading...